Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,670
- 126,414
SawaUsitutishe..
SawaUsitutishe..
I like this.... Mungu akubariki Dada
Mmhh HayaHahaha me ndio nakupanga sasa
Unajificha tatzoNzuri sanaaa
Hii itakuwa inatumika ukuryani😂😂Kipago mshale ni hatari sana
Mmmmh,wa kwenda mbinguni awe wewe?Aisee wazinzi mmenishinda tabia, mbinguni naenda mimi tu
Bila shaka hii itakuwa inatumika sana ukuryani😂😂Kipago mshale ni hatari sana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Halafu hapa napo ndipo ninapowashangaa baadhi ya wanaume yaani wanapenda kuwa juu ya mwanamke kwenye kila kitu ila inapokuja kwenye tendo style ya kifo cha mende ambapo napo mwanaume ndo anakuwa juu ya mwanamke hawaitaki wanajifanya wanataka wabadilishe style sasa sijui kwanini na kwenye mambo mengine napo hawataki iwe tofauti
Tuko wangapi???Unajificha tatzo
Kipago mshale ni hatari sana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Popo kanyea mbinguDoggy style
NipoUnajificha tatzo