Doggy style imeharibu vijana wengi

Doggy style imeharibu vijana wengi

Kama mpenzi wangu hapend hiyo style anapenda mm nikae juu hahah
Mpenz wangu anaipenda sana lakin mimi huwa sipendelei hyo popo kanyea mbingu namfanyaga tu ardhike, napenda dogiiii staili na hyo ya kukaliwa au ya kumbeba nkiwa nmesimama
 
style zote ni za kawaida sana...
Kuna hii inaitwa LADY ON BATHROOM SINK..
Hii unamuweka girl kwenye lile sink la bafuni la kunawia mikono....Unambenua mithili ya kifo cha mende...miguu yake inapita mabegani mwa mwanaume...mwanaume wewe unasimama..
Hii ni firee

Chonde chonde...hii haiwafai wanawake wanene...watavunja sink.

Gils, kwa atakayependa ku...practice hii, usisite kuja PM...nafasi bado zipo..[emoji41][emoji41][emoji41]
 
Tatizo wanaume wengi ni wabinafsi ndiyo maana hawapendi hiyo style ya mende ambayo ni shirikishi wao wanataka wakuweke style ya mbwa ambayo hamtazamani wamalize haja zao basi
Hakuna style yenye nzuri na shirikishi kama hii ya Me kuwa juu ya Ke, hizo nyingine mbwembwe tu bibie, achana na hao wanaoiponda kama mwenzako anapenda hiyo endelea kuinjoy maisha ya mahusiano, ingawa kujaribu nyingine sio mbaya sana vile vile
 
Wanaume wenzangu wangeniruhusu ningetoa japo 0.005% ya utamu tunaoufaidi pale..[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
Niombeeni ruhusa niseme kidogo
Sijajua kuna siri gan kwenye style ya kumkalia mwanaume juu
 
style zote ni za kawaida sana...
Kuna hii inaitwa LADY ON BATHROOM SINK..
Hii unamuweka girl kwenye lile sink la bafuni la kunawia mikono....Unambenua mithili ya kifo cha mende...miguu yake inapita mabegani mwa mwanaume...mwanaume wewe unasimama..
Hii ni firee

Chonde chonde...hii haiwafai wanawake wanene...watavunja sink.

Gils, kwa atakayependa ku...practice hii, usisite kuja PM...nafasi bado zipo..[emoji41][emoji41][emoji41]
wewe ni mdhinifu certified
 
Kwani kifo cha mende huwa hamfaidi?
Wanaume wenzangu wangeniruhusu ningetoa japo 0.005% ya utamu tunaoufaidi pale..[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
Niombeeni ruhusa niseme kidogo
 
Back
Top Bottom