Diva amenyanyulia mikono Diamond, ndio msanii namba moja kwa sasa Tanzania

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
3,418
2,000
Habari wadau,

Kupitia Instagram yake ameandika haya:-

“Mtangazaji namba 1 wa kike Tanzania niliwahi Piga Picha Na Msanii Namba 1 Tanzania saa Hii na tuna wimbo wetu unaitwa Piga Simu .. so acha nipost.

Untitled-1.jpeg

Apa tulikuwa Marafiki sana apa …sana… semeni ukweli asa hivi ni msanii gan anamshinda? Hakuna..kila nikiangalia naona kawaacha mbali sana saa hii anapiga sana kazi … saa hii kawa mkaka..growth , his personality n work ethics zote amekuwa sana ..so wengine mkijitahidi pia tutawasifu. Msinune lakini …nimesema tu ukweli.. i say things in seasonal for now dude is number 1..case closed.
@diamondplatnumz is number 1 i said it 😇
 

sinza pazuri

JF-Expert Member
Aug 16, 2014
819
1,000
Kiukweli Diamond ndio king...Kujiweka mbali na Diamond au kutomzungumzia ni kujikosesha pesa kwa mwanahabari.

Niwapeni tu story kuna online media moja uko youtube yakuitwa rick media iliingiaga mkataba na hamonaizi waandike habari zake kwa sharti la kutoandika habari za Diamond na Wasafi. Jamaa akawapa mpaka Noah yake ile ili wafanyie shughuli zao. Sasa jamaa wakakaukiwa content Tv yao ikadoda maana usipoandika habari za Diamond watu watazifata zinapoandikwa. Basi jamaa wakaanza kukava ishu za Mondi, Konde akaona msinitanie akaenda kuwapora noah yake 😂😂😂
 

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
3,418
2,000
Kiukweli Diamond ndio king...Kujiweka mbali na Diamond au kutomzungumzia ni kujikosesha pesa kwa mwanahabari.

Niwapeni tu story kuna online media moja uko youtube yakuitwa rick media iliingiaga mkataba na hamonaizi waandike habari zake kwa sharti la kutoandika habari za Diamond na Wasafi. Jamaa akawapa mpaka Noah yake ile ili wafanyie shughuli zao. Sasa jamaa wakakaukiwa content Tv yao ikadoda maana usipoandika habari za Diamond watu watazifata zinapoandikwa. Basi jamaa wakaanza kukava ishu za Mondi, Konde akaona msinitanie akaenda kuwapora noah yake 😂😂😂
😂😂😂
 

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
10,105
2,000
Kiukweli Diamond ndio king...Kujiweka mbali na Diamond au kutomzungumzia ni kujikosesha pesa kwa mwanahabari.

Niwapeni tu story kuna online media moja uko youtube yakuitwa rick media iliingiaga mkataba na hamonaizi waandike habari zake kwa sharti la kutoandika habari za Diamond na Wasafi. Jamaa akawapa mpaka Noah yake ile ili wafanyie shughuli zao. Sasa jamaa wakakaukiwa content Tv yao ikadoda maana usipoandika habari za Diamond watu watazifata zinapoandikwa. Basi jamaa wakaanza kukava ishu za Mondi, Konde akaona msinitanie akaenda kuwapora noah yake 😂😂😂
😆😆😆😆🤣🤣🤣🤣🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom