Diva amenyanyulia mikono Diamond, ndio msanii namba moja kwa sasa Tanzania

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
7,279
2,000
Idea yake ya kuanzisha channel yake Youtube,ili naye atengeneze hela online ni nzuri.Ila alikosea kwenye misingi hasa kuchagua upande na kuanza kuponda kila kitu cha WCB,baadaye akaja mzingua Kiba.

Sasa hivi anataka kuwa neutral ili aweze kupata contents kutoka WCB ndipo ugumu unapo anzia.Mwenzake Salama Jabir yupo free hayupo kwenye team hizi anapata contents kutoka pande zote.
 

Regent

JF-Expert Member
Oct 9, 2020
2,271
2,000
Kiukweli Diamond ndio king...Kujiweka mbali na Diamond au kutomzungumzia ni kujikosesha pesa kwa mwanahabari.

Niwapeni tu story kuna online media moja uko youtube yakuitwa rick media iliingiaga mkataba na hamonaizi waandike habari zake kwa sharti la kutoandika habari za Diamond na Wasafi. Jamaa akawapa mpaka Noah yake ile ili wafanyie shughuli zao. Sasa jamaa wakakaukiwa content Tv yao ikadoda maana usipoandika habari za Diamond watu watazifata zinapoandikwa. Basi jamaa wakaanza kukava ishu za Mondi, Konde akaona msinitanie akaenda kuwapora noah yake 😂😂😂
😂 😂 nimecheka
 

cmoney

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
3,405
2,000
Kiukweli Diamond ndio king...Kujiweka mbali na Diamond au kutomzungumzia ni kujikosesha pesa kwa mwanahabari.

Niwapeni tu story kuna online media moja uko youtube yakuitwa rick media iliingiaga mkataba na hamonaizi waandike habari zake kwa sharti la kutoandika habari za Diamond na Wasafi. Jamaa akawapa mpaka Noah yake ile ili wafanyie shughuli zao. Sasa jamaa wakakaukiwa content Tv yao ikadoda maana usipoandika habari za Diamond watu watazifata zinapoandikwa. Basi jamaa wakaanza kukava ishu za Mondi, Konde akaona msinitanie akaenda kuwapora noah yake 😂😂😂
Level hii ya uchawa unaweza toa hata kiboga
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
12,076
2,000
Sio njaa ni ukweli usiopingika Diamond ndo the of bongo fleva .... Hata ukimuona konde boy jina la Mond lazima liongelewe , Hbaba , Mwijaku hawapati airtime bila dmond kinywan mwao
Kwani mimi nimebisha kuhusu Diamond kuwa GOAT?.

Sikutarajia litoke kwa Diva,that's my point..

Diamond akiguswa tu mnalipuka..nyie jamaa vipi?..Mtu ambaye hakubali hustle za Nassibu ni mnafki tu,lakini isitufanye tujitoe akili hivi kumdefend kwenye kila kitu.
 

el nino

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
4,705
2,000
Alishamtukana Dimond hana hela, mara kakopa hela, alikuwa hajui kizungu na shit kibao.

Namuonea huruma maana najua wote huwa tunafanya makosa na ni kazi ngumu sana kulamba matapishi yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom