D
DeletedMember281674
Guest
Shule zifunguliwe jamaniNajaribu kuangalia umuhimu wa hizi dini ni upi mpaka sasa.?
ukiachana na kujilimbikizia mali na kula sadaka za wahumini je upi mchango wa dini?.
Shule zifunguliwe jamaniNajaribu kuangalia umuhimu wa hizi dini ni upi mpaka sasa.?
ukiachana na kujilimbikizia mali na kula sadaka za wahumini je upi mchango wa dini?.
Hawana mchango wowote kwenye maendeleo zaidi ya kunyonya hazina na kufanya biasharaHivyo hata Catholic wanafanya, na wakatoliki wameenda mbali zaidi wanafanya hadi uwekezaji Tanzania
Sijui kwa nini unapondea Catholic wakati kwenye maendeleo ya Tanzania wana mchango mkubwa kuliko dini nyingine zote combined
sahihiHawana mchango wowote kwenye maendeleo zaidi ya kunyonya hazina na kufanya biashara