DR HAYA LAND
JF-Expert Member
- Dec 26, 2017
- 32,362
- 83,363
- Thread starter
- #21
sawaMkuu tuliza kichwa chako vizuri halafu fikiri kwa ufahamu kabla hujaandika chochote hapa, sababu huu uzi wako unakudhalilisha
sawaMkuu tuliza kichwa chako vizuri halafu fikiri kwa ufahamu kabla hujaandika chochote hapa, sababu huu uzi wako unakudhalilisha
Wap wanatoa Huduma bure za shule hospital na zahanati?shule na zahanati au hosptali wanatoa huduma bure ??
hao wanafanya uwekezaji for profit gain huo hauwezi kuita mchango chany.
Hili ndo jibu sahihi kabisaMchango wa dininni kuleta ustaarabu kwa kiasi fulani nadhani hivyo mkuu...
Shule na hospital siyo suala la kidini,hizo ni biashara kama biashara zingineMaswali ya kidato Cha pili, Yani haujui mchango wa dini
Shule
Hospital
Na huduma nyingine za kijamii dini imetoa mchango mkubwa sana
Kweli wewe ni dr mapaka kabisa
Hivi walipewa mnyama?Huoni huu utulivu wa amani? Kama si dini wale shetani walioenda ubalozi wa vatikani wangeteketezwa wote kabla ya kukaribishwa kula yule mnyama mtamu
Yale Makanisa yetu makubwa na ya kisasa yaliyotapakaa maeneo yote nchini yamejengwa kwa kutumia fedha zipi?je hizo sadaka mabilioni huwa unafatilia zinatumikaje ?
hajui tu , uwezo wa kuchanganua mambo umefika mwisho .Hili ndo jibu sahihi kabisa
Lakin huyo min -me anasema sjui shule au hospital hizo sio faida za dini,hivyo ni vitu vipo nje ya dini,kuna watu walijipenyeza kwenye dini wapige hela
Ni watu Gani walijipenyeza pale kcmc wakafungua Ile taasisi ili wapige hela?Hili ndo jibu sahihi kabisa
Lakin huyo min -me anasema sjui shule au hospital hizo sio faida za dini,hivyo ni vitu vipo nje ya dini,kuna watu walijipenyeza kwenye dini wapige hela
hajui kuwa hizo ni biashara kama biashara za MO au GSM ni for profit gainShule na hospital siyo suala la kidini,hizo ni biashara kama biashara zingine
Issue ya Escrow scandal mlipokea kias gani ?Yale Makanisa yetu makubwa na ya kisasa yaliyotapakaa maeneo yote nchini yamejengwa kwa kutumia fedha zipi?
Wale watawa, Mapadre na Maaskofu wetu wanaishi na kutoa huduma za kitume kwa kutegemea fedha zenu za ccm?
Mkuu huwez jua chimbuko la hz hospital unaweza kuta kuna familia moja iko uholanzi huko inapiga hela kimya kimya bila keleleNi watu Gani walijipenyeza pale kcmc wakafungua Ile taasisi ili wapige hela?
Kwa pale kijijini kwenu mlipo kuwa mnateseka kwenda Kijiji Fulani kwa mahitaji ya dukani , akitokea mangi akafungua duka mkapata Huduma kwa ukaribu, huo si mchango?Shule na hospital siyo suala la kidini,hizo ni biashara kama biashara zingine
Kupiga hela Sio tatizo , huo Sio mchango ? Hata serikali Huduma zote unazopata wanakata KodiMkuu huwez jua chimbuko la hz hospital unaweza kuta kuna familia moja iko uholanzi huko inapiga hela kimya kimya bila kelele
Pesa za umma wa walipa kodi huko HAZINA zinapigwa na kuporwa bila huruma kama vile hazina mwenyewe, halafu wewe unaulizia sadaka za waumini wa dini wanaotoa kwa hiari yao?je hizo sadaka mabilioni huwa unafatilia zinatumikaje ?
Dini ni kama vyama vya siasa.je hizo sadaka mabilioni huwa unafatilia zinatumikaje ?
Ona swali lingine la kijinga. Maaskofu wawili walipewa milioni 40 kila mmoja! Ila Rais wako mstaafu JK kipindi kile alijitokeza hadharani na kusema malipo ya Escrow yalikuwa ni halali! Labda kama ulikuwa bado hujazaliwa.Issue ya Escrow scandal mlipokea kias gani ?
Ulivyokuja na zile I'd 45 zako za biashara za ubuyu , ulikua unafanya biashara humu bila kutoka mchango wowote kwa Wana jf?shule na zahanati au hosptali wanatoa huduma bure ??
hao wanafanya uwekezaji for profit gain huo hauwezi kuita mchango chany.
Misaada ya zamani ya wazungu,siku hizi hawaamini ukristo misaada imekoma, ndiyo mnakamuliwa kweli kweli kupitia sadaka zilizopewa majina tofautiYale Makanisa yetu makubwa na ya kisasa yaliyotapakaa maeneo yote nchini yamejengwa kwa kutumia fedha zipi?
Wale watawa, Mapadre na Maaskofu wetu wanaishi na kutoa huduma za kitume kwa kutegemea fedha zenu za ccm?
Bahati mbaya sitokei kijijini,lakini hata hivyo hapo mangi anakua kapiga helaKwa pale kijijini kwenu mlipo kuwa mnateseka kwenda Kijiji Fulani kwa mahitaji ya dukani , akitokea mangi akafungua duka mkapata Huduma kwa ukaribu, huo si mchango?