TheSeer
JF-Expert Member
- Oct 18, 2025
- 479
- 1,119
😎😎 Tumechoka kutekewa ndugu zetu banaa, unalala hujui kesho yako inakuwaje kuwaje.. Hiyo sio sawa acha tufanye kazi yetu ambao wengine wameshindwa
😎😎 Tumechoka kutekewa ndugu zetu banaa, unalala hujui kesho yako inakuwaje kuwaje.. Hiyo sio sawa acha tufanye kazi yetu ambao wengine wameshindwa
Na anajua ninavyompenda, shida yenu wanawake mkionyeshwa kupendwa mnajikuta sana😅😅😅Mbona huku anasema kafa kaoza juu yako, na wewe ndiyo unamtesa 😅😂
Muongo huyo usimsikilize🤣🤣Mbona huku anasema kafa kaoza juu yako, na wewe ndiyo unamtesa 😅😂
We baba acha uongo🤣🤣Na anajua ninavyompenda, shida yenu wanawake mkionyeshwa kupendwa mnajikuta sana😅😅😅
😂😂😂😂😂Leo siku ya mwisho kumaliza nyege, kesho wote road…!! 😹😹😹
Ila wabongo mna nyege nyingi hilo swali no 5 mnavyolijibia kwa madoido para ndefu ili kuonyesha shetani mshkaji wenu sana..!! 🤑
Kila la kheri mkuu!Nipo kwenye harakati toka majuzi nao wanajua vizuri kabisa. Usiku mzigoni leo tunaamsha rasmi. FFU wapo upande wa wananchi, nao wametekewa ndugu zao. Ukiona kimya tutaonana November pale pale Brussels baada ya ukombozi, nitaenda kujipumzisha na jirani yangu Seran
Umeniacha mwenyewe, hunibebei begi ? 😎Kila la kheri mkuu!
Ngoja nijibu swali la tatu basi...Hujajibu ipasavyo😹
Naachaje kukubebea we tenaah!!Umeniacha mwenyewe, hunibebei begi ? 😎
Eeh! Nikahisi na wewe umefika bei kwa Abduli 😎😎Naachaje kukubebea we tenaah!!
Ef7 hamna, yani buku 5 msosi buku2 bangi!Eeh! Nikahisi na wewe umefika bei kwa Abduli 😎😎
Hua napenda sana kunyonya kiss-me, n raha Sana kufuck na mtu unayemuelewa mana n rahisi na raha kufanya nae kila kitu, kuna demu namnyonya hadi mkunguUsiulize sana, huna kiss-me🫘 huwezi kuelewa 🤣 ila mara moja moja tukizidiwa kibomba huwa kinakua msaada.
😅 vumilia kidogo, sio umeona ile chumaa eeh.. basi subiro kidogo tu usidanganyikeEf7 hamna, yani buku 5 msosi buku2 bangi!
Sidanganyiki aisee, niko nawe mguu kwa mguu🤭😅 vumilia kidogo, sio umeona ile chumaa eeh.. basi subiro kidogo tu usidanganyike
I appreciate the offer 😌❤️Ngoja nijibu swali la tatu basi...
Swali: Ningependa nikufanye dinner yangu...
Nimependa💕, hii dunia ukienda nayo wa ugumu inakua ngumu sana.1.Kuchagua kuupa amani moyo wangu kuliko kitu chochote...hata litokee gumu gani,nauambia moyo...Tulia wewe,huwezi beba changamoto zote!
Shammy- inabidi aje ajifunze kwako 😅😅 mimi pia kwenye hilo sina aibu kwa kweli na anafurahia sana nikimuanza 😆5. Mi hata asiponishika nikiwa na moto huwa nampigia tu,hey,tuonane basi, nahitaji penzi lako!
Niwe muwazi tu,kwenye suala la kufanya mapenzi nikiwa na hamu sijawahi Kuona aibu kabisa.