Dakika za majeruhi - njoo tuzogoe

Dakika za majeruhi - njoo tuzogoe

Level ya nyeto niliyomfikia Binti wa zamani sasa hv namla kwa style ya upepo wa kusulisuli
For Real Wow GIF by Bounce.gif
 
🫂 pole

Ujana maji moto, kuna mambo nikikumbuka hata sijui nilifanyaje fanyaje 🤦‍♀️🙌

👍

Sawa, kuwa makini na fanya kile ambacho unaona ni sahihi kwako na si kufuata mikumbo.

Nimechekaaaaaaaaaaaa, ila Maka 😅😆😆😆
Tuongeze siku za kuishi

Kama sikosei
“ Mtume alisema ujana ni nusu ya uwendawazimu”
 
Everybody should do what works for them.

Personally, I’m happy to pay for a man if i have to, but I don’t want it to be expected.

I’m definitely not a 50/50 (equality) type of woman.
Are you sure?

What kind of 50/50 is not for you!

Maana nyie mnapenda tu yale mambo yaliyo in-favor for you only!

 
1. Maisha yangu sio rahisi, its ups and downs nadhani hadi kukata moto, its never an easy ride.
2. Generally gospel music, nikiwa down gospel inani revive.
3. Atoto, ningemuuliza mbona ananifanyia hivi, sio fair!!
4. Mimi ni Gen X, nikisema nitoke nikivunjwa mbavu hazitapona...ila nitatoka tu😅
5. Sio kuguswa, kuna namna akinitizama tu tayari, regardless ya uzee😅
Atoto na dipreshen dam dam
 
Aaanha sawa, basi ukae mstari wa mbele kabisa ili uwaonyeshe FFU uanaume wako 😅
Nipo kwenye harakati toka majuzi nao wanajua vizuri kabisa. Usiku mzigoni leo tunaamsha rasmi. FFU wapo upande wa wananchi, nao wametekewa ndugu zao. Ukiona kimya tutaonana November pale pale Brussels baada ya ukombozi, nitaenda kujipumzisha na jirani yangu Seran
 
Lete basi majibu yako mamie 🫶
1.Kuchagua kuupa amani moyo wangu kuliko kitu chochote...hata litokee gumu gani,nauambia moyo...Tulia wewe,huwezi beba changamoto zote!

5.mi hata asiponishika nikiwa na moto huwa nampigia tu,hey,tuonane basi, nahitaji penzi lako!
Niwe muwazi tu,kwenye suala la kufanya mapenzi nikiwa na hamu sijawahi Kuona aibu kabisa.
 
Nipo kwenye harakati toka majuzi nao wanajua vizuri kabisa. Usiku mzigoni leo tunaamsha rasmi. FFU wapo upande wa wananchi, nao wametekewa ndugu zao. Ukiona kimya tutaonana November pale pale Brussels baada ya ukombozi, nitaenda kujipumzisha na jirani yangu Seran
Jichanganye 🤣🤣

giphy.gif
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom