Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,025
- 97,745
Lazima twende aisee😅Basi mie tutaonana November sasa.. Wengine tunapotea hewani sasa mazima hadi ushindi upatikane. Tunaenda Brussels baada ya ushindi si eti eeh 😎😎
Lazima twende aisee😅Basi mie tutaonana November sasa.. Wengine tunapotea hewani sasa mazima hadi ushindi upatikane. Tunaenda Brussels baada ya ushindi si eti eeh 😎😎
Wamegusa kende za simba. Hakuna cha kutwaliwa . Imeishafikia hatua kesho yako ipo kwenye maamuzi ya wahuni wachache. Tukifa ni kwa ajiri ya wanaokuja nyuma yetu, maana hata walioipigani Tanzania leo hii hawapo, wanao kula ni wengine.
Labda anaogopa kukupa heartbreak, ila najua kama huna kibunda hawezi kukupenda 😎 .Nadhani umemuelezea vizuri, kibunda chekundu..yupo na obsession kabisa. Ila hali yangu si anaijua, basi aseme kama hanipendi nijue moja😅
🙌1.Pombe
Sikua naufahamu, ila nimeusikiliza na kuuongeza kwenye playlist yangu - thanks for sharing!2.”one for belly, one for the broken heart” I’m a mess by urban chords
💔💔 wamama wakwe wengine ni shida sana.3. Ningemuuliza mama mkwe, hivi ushauri anaonipaga anaweza mpa mwanae wa kike?
Sawa 💯🙌4………!
5. Kila sehemu niko active (ilaa akili kwanza mpaka nijiset)
Daaah, nimekosa cha kusema 😅 😅 nitarudi!This round kanisemee tu😹
Aaaah we kuweza!!🤣🤣🤣Ukipendwa pendeka basi 😅
Kwahiyo wewe ni bendera fuata upepo 🤔😏?Ntaangalia na muhemko wa watu, Km watatoka na mm ntatoka
Sawa umeeleweka kiongozi.ila kupiga kura iyo ishapita sinto piga kura mimi, familia yangu pamoja na wale watu wangu wa karibu . Michepuko yangu, wafanya kaz wangu wa nyumban na ofsn kwangu, watu wote wanao nitegemea wote hao hawato piga kura na kuandamana wataandamana baada ya kuona mwamko wa watu wengne
Hapo hujaelewa Nini Sasa😹Daaah, nimekosa cha kusema 😅 😅 nitarudi!
Hata hilo namba 5 🤭😅Sina majibu ya hayo maswali
Hatarii sana, 😂😂😂😂💯
🙏🙏 kweli tupu.
Ambao wazazi wetu hawakufanya makosa, tunamshukuru Mungu sana.
Kama mimi tu.
Wacha weeeh 😅
Nitakujibu baada ya kukomboa nchi kwanza..!!Mwanakwetu nimekumiss kipenzi.
Kesho tunapumzika nyumbani, wenye wababa wetu walio bize ndiyo tunazitegemea hizo public holiday kutolewa ny£g£ vizuri!
Nasubiri jibu lako mamie, hebu tiririka!
Uduguu wabongo na nyege mapacha..!!😂😂😂😂😂
😂😂😂😂 udugu, Wabongo wanaamini kwenye nyege zaidi.Uduguu wabongo na nyege mapacha..!!
Yaani hilo swali no 5 kila mtu analijibia huku katumbukiza dole punani 😹😹😹
Taifa la hovyo kabisa 😹😹😂😂😂😂 udugu, Wabongo wanaamini kwenye nyege zaidi.
Hayo mengine hayawahusu. Lol
Mi sio lazima nishikwe, papaso anapapaswa Ke.Hata hilo namba 5 🤭😅
Ndiyo ujifunze kutoka kwa dada zako namna ya kunyoosha maelezo 😅😅Ama kweli wewe ni binti wa zamani✌️✌️✌️✌️