Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,818
- 209,501
Hiyo ya kwanza?I still believe (romance)
Hiyo ya kwanza?I still believe (romance)
Akubananishe halafu aulize huku anafanya na tuvitendo🤣🤣unataka nini mamaa💦💦💦waiiiiiiiiiiHapo amekuvizia anakuangalia huku anakusogeza kwenye ukuta akubananishie hapo kwanza… yerewiii 💦
Hiyo ya kwanza? View attachment 3494889
Replies zako huwa zinanipa huzuni sana, pole 🫂1 - matumaini ndio yamefanya maisha kuwa rahisi mwaka huu, naitumainia kesho njema japo kila ikifika kesho inakuwa afadhali ya jana!!
2 - wimbo wa Jehovah wa elevation worship na Chris brown, mstari unao ni gusa ule anao taja majina ya Mungu Jehovah Nis, Jehovah Rapha, Jehovah shalom nk.
3 - mama yangu, ningemuuliza kwa nini aliniacha mdogo kiasi kile! Japo najua hakupenda kuniacha ila mapenzi ya Mungu lakini angesubiri hata nifike mwaka.
4 - sitoki, sitiki, sitabaki nyumbani nitaendelea na kazi zangu za kawaida.
5 - nadhani halinihusu kama mwanaume.
Level ya nyeto niliyomfikia Binti wa zamani sasa hv namla kwa style ya upepo wa kusulisuliUzuri wa nyeto kila demu unayemtaka unakula
We angalia kwako si ushakula Binti wa zamani kwa nyeto 😅😅😅
Hii mpya kaka unipe mbinu yake 🔥🔥🔥Level ya nyeto niliyomfikia Binti wa zamani sasa hv namla kwa style ya upepo wa kusulisuli
Lete basi majibu yako mamie 🫶0000
Usiku wa manane 🥴
We piaKwishaaa
Mlale unono
Ntk - NatikiHii inaonyesha hutotoka, ila humu kwakuwa kila mtu anataka kuonekana mpambanaji bc kila mtu anasema atatoka.
Endeleeni tuu kuwa keyboard fighters, mana in field ni weupe.
Nani kasema tunajificha, vile vibomba vinatusave sana, halafu uwe na kingine cha bafuni kinachotoa maji ya moto, Aroooooh!Hata nyie wanawake mnajipiga fingers Sana tuu, wengine mna kibomba kwenye bafu zenu, kibomba kina presha ya juu ili mradi tuu kiwakojoze, sitaki kusemea dildos 😂 ila ndo hvy online mnaficha.
Ndiyo ukweli huo, wana kazi maalum 😆 😅😁 hiyo hatari..
Hataa😂4. Nakuona unavyotoka 😆😆😆
5. Hiyo ya kuangaliwa inatubamba wengi, na kuna namna akikuangalia unajua tu anaitaka hata kama hajasema shochote 😋🤭.
Pepo shindwaaaaaaJamaa ako akifa kwenye maandamano, c nafit kuchukua nafasi yake?
Khs pesa hapo ntakudanganya, ila khs kukukojoza ahh sitaki kusema mengi 😎
Hapa ndiyo safe space pa kusemea, hebu niambie huwa unafanyaje fanyaje?😅Aunt kwenye kundi kuukwea kwa kiganja sipo
Nina style yangu ya kunyetuka hauipi mikono dhambi 😅
Sasa nyie si mko single 😅 mimi najua sipo single!Si useme upo single tu mbona wenzako tunakubali 😅😅😅
Hhahaha! Kabla hata hajafikisha mkono imoo!Hata akigusa cylinder head mkuu humpi?
Sawa mwalimu kuna wenzenu wa 4 wamekamatwa na mafwele unajua hilo?4. Mwalimu muandamizi nitakuwa nahesabu wanaotiki
Aaanha sawaSijakusemea ww, bali wanawake wote.
Hakuna mwanamke anaweza kukupa jibu la ukweli hapa 😅 enewei mimi huwa sidanganyi, nimepita na wawili tu, huyu wa sasa wa tatu.Anyway, Mpaka sasa umelombwa na wangapi, em niambie ukweli then nikupe sifa yako 😎