Dada zetu wa kitanzania watuletea mbegu za kichina nchini

Dada zetu wa kitanzania watuletea mbegu za kichina nchini

Sadagada

Member
Joined
Dec 9, 2011
Posts
76
Reaction score
37
Katika pitapita yangu nimekutana na watoto wadogo ambao mama zao ni waTZ but baba wachina.

Hii ni dhahiri kuwa huko mbeleni tutajakuwa na machotara wengi wa kichina kutokana na idadi ya wachina kuongezeka nchini.

Nawaombea kwa Mungu hawa machotara wa kichina wawe na uwezo wa kufikiri kama baba zao wa bara Asia kusudi technologia ikue nchini. Mwisho wa siku tusikie kuwa mabasi ya Yutong yanatengenezwa Tanzania, kuanzia engine hadi bodi.
 
tangu the 1st day yale maandalizi kabla ya unajamiana na mwenza wako kuwa sasa tunatafuta mtoto inadetermine upeo,utashi na akili za mtoto atakayezaliwa,lkn km ni ngono tu ikawa mimba,ikawa kuzaliwa mtoto,bila kutarajia basi pia tutarajie yasiyotarajiwa,mtazamo tu.
 
duu! kumbe ukizaa na wachina watoto wanakuwa na akili za kutengeneza yutong etc.
aiseee kama ndio hivo serikali inabid iagize wachina wa kiume nje waje walale na dada wa uku tupate big results now.

ndoto nyingine ata siwez ota hivo
 
....kule ROMBO mkuu/ushiri/tarakea nasikia ndiko mabinti wamezalishwa sanaaa
 
Hahahahahahahaha!

Mchina anaipenda China yake hata akizaa nje kitoto hakipeleki china kitabakia hapo hapo kilipozaliwa Angalia Akili za Mchina za kibaguzi kisha Angalia akili za Kiafrika za kutotabirika kisha upate jawabu Mtoto atakuwaje Wachina wana akili ya tekinologia nzuri na mbaya yaani vizuri vinabaki China kwa matumizi Yao na Ulaya na America na vile Feki vinajazwa Afrika hata wakija Tz huwa akili Yao imejaa ufeki tu Hao watoto wakichanganya akili za ufeki na Akili zetu za Kiafrika tambua ni full majanga
 
Wachina Wametapakaa kote Duniani Lengo Lao ni kuchumia juani huko walipo kisha kulia kivulini kwao china yaani wanavuna pesa kote na kuzipeleka China kwao hao watoto sijui wataishi vipi
 
Tatitizo ni bei ya Mkaa!!! tafsiri unavyoweza sio kila kitu utafuniwe tu.
 
Machotara wa Kichina wapo kila kwenye mradi hapa Tanzania ambao kampuni zao zimepata tenda Mfano.Reli ya Tazara wapo pale Kurasini kunamtoto anaitwa Abdallah anamiaka 5 anachoongea hakieleweki.ukipita kwenye miradi ya Barabara ndiyo usiseme Kama barabara za makoa wa Tabora zote zinazounganisha wilaya zote yaani Nzega,Uyui,Tabora,Urambo,Kailua,na kutoka Tabora Kenda manyoni .nk kote huko niwachina sasa subirini matokeo.Kule Ludewa nako wapo Kule Liganga kwenye chuma na kwenye makaa ya mawe(maganga Matitu)na haya maeneo nimewaona dada zetu ndiyo kama wameshaolewa vile kwahiyo huko mbeleni Tutakua na machotara wengi tu hapa bongo
 
Lakini pia wak Wachina wengi walioolewa na Watanzania na kuzaa nao watoto. Mimi nawajua baadhi
 
hata Udom wamepuga mimba sana wagogo kipindi cha ujenzi wa chuo,
 
Back
Top Bottom