ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,307
- 129,777
Mkuu,Your very important person 😍😍😍
Upo vizuri bado. Nikajua ng'ombe anazeeka maini 😅😅
Mkuu,Your very important person 😍😍😍
Kopa songesha😀Shee sina bando🤣
Kumbe hiyo ndio kanuni haya sawaAaaah wapi! Bila kupelekeana moto HATUTAKI urafiki! 👉🤙✊💪
Mjukuu unanicheka!!
SitakiKopa songesha😀
Unalilia bundle na babu unae sasa mie single girl nisemajeMjukuu unanicheka!!
Kwa babu yako yaani mimi na wewe hatuna tofauti kabisa🙆♂️Unalilia bundle na babu unae sasa mie single girl nisemaje
🤣🤣🤣 bashindwa kuelewaKwa babu yako yaani mimi na wewe hatuna tofauti kabisa🙆♂️
Tulia mgeni uzoee mazingira kwanzaShesRise_1 nataka uwe crush wangu
Hebu changamka huko🤣Tulia mgeni uzoee mazingira kwanza
Mengine ya nipiteHebu changamka huko🤣
Sitaki
Kwahiyo kila anayechafuliwa ID yake inatakiwa abadili?Makebo nashauri ubadili I'd maana wabaya wako walifanikiwa katika hili kiasi kwamba watumiaji wengine wanajisahau na kutumia hili neno makebo kumbe maskini ni I'd yako
Binafsi kwenye I'd yangu ya muda mrefu walijaribu pia kuichafua lkn ilishindikana,ila yako naona Ishachafuka tayar
Sawa,huo uzee unaoutaka,umejiandaa vema kuupokea kweli?,,au ndo mzee wa ovyoooo,,asogee mbele nimuone live....
😆😆 kwanini hampendi kuambiwa ukwel wazee wa baadaeSawa,
Umeanza kusema vibaya wazee...
I love you and you know thatBaba Swalehe umepotelea wapi rafiki yangu? Miss you😍
Wazee wa sasa,😆😆 kwanini hampendi kuambiwa ukwel wazee wa baadae