sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,041
- 48,155
Mnapaswa mtututunze vzr ili tuwape show show...shida hua hamfany chochote mnashkashka tu mnaacha tunatoka na njaa zetu
Lakin nyinyi si mnataka hela tuu au ??
Mnapaswa mtututunze vzr ili tuwape show show...shida hua hamfany chochote mnashkashka tu mnaacha tunatoka na njaa zetu
sisi tena tuwatunze nyieeeee uuuuiiiiiiMnapaswa mtututunze vzr ili tuwape show show...
Lakin nyinyi si mnataka hela tuu au ??
Dini inaruhusu kuoa wake wawiliHatimae ume mtaja 🤗 Join 2017 wow
Babu ERoni kumbe ni huyu?
Mtag kabisa akuone mkuuDini inaruhusu kuoa wake wawili
Karibu
Kama ni Mkristo ntaacha dini nikufuate
Espy I love you tell this mama I am good man
Busy a bit I will thanksMtag kabisa akuone mkuu
😆😆 hayaBusy a bit I will thanks
Espy i love you
I'm mad at you ms R 🥰sisi tena tuwatunze nyieeeee uuuuiiiiii
😂😂😂😂meeeee or wrong number sirI'm mad at you ms R 🥰
Yes you, I crush you so bad 😭🥰🥰😂😂😂😂meeeee or wrong number sir
ooooh jamaniiii kuni crush tu ndo ulie na ukinikula jee🥹🥹Yes you, I crush you so bad 😭🥰🥰
Ninae ila sitaki kumtaja maana haingii sn sikuhiziWewe huna unae m crush mkuu😆
🤣🤣🤣 aloo wewe ni Tayana?Ninwe ila sitaki kumtaja maana haingii sn sikuhizi
Pili ni wa kitambo wengi hammfahamu😁😁
Aah yule mkaka🙌🙌
Najuta kwann nilimkataa
Ohoooooo jaribu kama PM ipo open mjulie hata hali mkuuKuna bibi mmoja member wa mda mrefu sana, nina mda simuoni.. kama sikosei case kasinde(matata) anavuruga akili yangu sana huyo mama
Vipi mkuu kuna tatizo la ki ufundi upande wako kuhusu hii mada?🚫This message only appears to people who are alive and kicking.
Yeah unajua nimerudisha username yangu watu walishaizoea ile🤣🤣🤣 aloo wewe ni Tayana?
Mtaje tu mahi kwani kuna shida au utapeperusha ndege 😂
Sidhani hata kama bado ni active member…mana ni matata kweliOhoooooo jaribu kama PM ipo open mjulie hata hali mkuu