Ni uhainiHivi kumuomba hela crush ni sawa? 🤔
Mzigua90 alikuwa wa moto, sijaona mtu wa kufikia level zake kwa hawa wadada wa siku hizi humu Jf
Mtoto mweupee rangi ya AllahMzigua90 alikuwa wa moto, sijaona mtu wa kufikia level zake kwa hawa wadada wa siku hizi humu Jf
Usiombe poo tu kwa moderators nakukumbushqKuna
Kalia ndonga dogo
Yupo anatu zoom tu.Mtoto mweupee rangi ya Allah
Poo gani mm nakubandua pasipo hurumaUsiombe poo tu kwa moderators nakukumbushq
😀😀😀😀Hahahaha, ndio maana nabaki kucheka tu
Una no yangu lkn hujawahi kunicheki, Mtumishi,🤣
Nasubiri simu yako,nihudhurie seminar😀😀😀😀
Ngoja niache nisije kuharibuNi uhaini
HakunaaaaaYes nataka jina halisi jinsia na umri ili niweke kwenye rekodi zangu vzr
Weeee acha basi😅😅😀😀Huwa napenda kuhadithia vile ili kuwasaidia mawazo baadhi ya vijana wasiokua na uelewa juu ya namna ya kuwaweka sawa wapenzi wao wawapo kunako sita kwa sita.
Of course hata mimi sikujua tu mwenyewe , nilibahatika kumpata mama mmoja alikuwa fundi sana hivyo nilifundishwa.
Ww huwa una maneno yako kwenye comments za nyuzi za vile, nikiyasoma uuuuhhhh.....damnnnnn!!😀😀
win-one ShesRise_1
ahahahahaaaa Are you serious mkuu!poa chief na kama hujaoa ntakupa mdogo wangu lakini ana watoto 3 kila mtoto na babake
vijana lazima tuwaozeshe hata kwa lazima uwe na pesa usiwe na pesa kikubwa wote mnamiliki cmu kubwa na hamchunguzani ni kucheka tu na kulala kazi kwisha.ahahahahaaaa Are you serious mkuu!