Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 46,712
- 99,555
Hairuhusiwi kutajwa mara Mbili ?🤣Washamtaja wadau tayari
Hairuhusiwi kutajwa mara Mbili ?🤣Washamtaja wadau tayari
Ina ruhusiwa na zaidiHairuhusiwi kutajwa mara Mbili ?🤣
Tuma salamu kwa watu 3Lakwaza la miaka hiyo ni Sawa na form one ya siku hizi
Hainogi bro 😁
Ana kiburi cha uzima huyo we muache 😅😅Uzi umejaa wakaka wa 2014 lakini ninayemtaka hajasogea kabisa
Kweli mambo yamebadilika sana , nakumbuka mburu ikashinjo , nyama yo lasma mkaringana na iyombo kitutu , ila kwa sasa hiyo kitu hakuna😅ni zamani bro siku hizi magadi yamechakachuliwa, hata hivyo inabidi nirudi home kwanza nikakate mbuzi sikio, haiwezekani miaka zaidi 12 hapa lakini hamna anae ni crash!
Bro crush wako nani🤗Hainogi bro 😁
My crush is one and only Shunie and dada yake Mzigua90Ni nani unaye crush naye hapa jukwaani? 😄
Hapa jukwaani pamekuwa sehemu ya enjoyment kwa baadhi ya watu, darasa kwa wengine, na sehemu ya kujifunza, kubadilishana mawazo na kufahamiana.
Sasa tuambie ni nani unaye crush naye hapa jukwaani?
Sisemi lazima iwe crush ya kimapenzi No
Inaweza kuwa ni kwa sababu unapenda namna anavyoandika, madini anayotoa, ucheshi wake, namna anavyojenga hoja, au hata comments zake zinavyokuvutia.
Mimi nina crushes wangu wengi tu hapa jukwaani 😄
Na wewe je, taja wako ni nani, na ni kitu gani hasa kinakufanya umpende au um-appreciate?
Watu ninao wa crush jukwaani
For Boys
👇
Marcostilone huyu nime mbatiza jina The Thinker 🧠
Mshana Jr my Dad ❤️
Tlaatlaah hapa kwa wale wapenda siasa mnisamehe kidogo yeye anajua zaidi🐒
ERoni Babu hakosi kwenye kikao cha wazee😌
Kwa girls 👇
binti kiziwi 🧠
Binti wa zamani 🍑🍆
win-one kakorofi haka🤪
ShesRise_1 🤚
Fire 🔥
nimecheka sana , ila sio kweliWambea tupo tunaangalia nani na nani wanaviziana
Braza nilikuwa nimekaa nimetulia nikasema niende Jf kdg nakutana na uzi😃😃sijakaa sawaa comment yako nikasema umeisha wewe😃😃😃Braza sikuoni Jf siku hizi ila kwenye uzi huu ghalfa umeibuka KuniSupprise , umetokea pembeni kama Mpanzu vile😆😂
Braza nitakushitaki kwenye vikao vya Familia 🙃
WA 2010 tukae pembeniUzi umejaa wakaka wa 2014 lakini ninayemtaka hajasogea kabisa
Nina shida na kijana wa 2014WA 2010 tukae pembeni
Hahahaha,ungemtaja tu, Hivi kimya kimya itakua unawatega vijana wote wa 2014, ila kwa mie nikiyesoma Cuba,nimeelewa kwa nn mpk Sasa hajatajwaNina shida na kijana wa 2014
Hebu sema kitu aisee🤣Hahahaha,ungemtaja tu, Hivi kimya kimya itakua unawatega vijana wote wa 2014, ila kwa mie nikiyesoma Cuba,nimeelewa kwa nn mpk Sasa hajatajwa
Oooh imekaa vzrIna ruhusiwa na zaidi