Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 46,983
- 100,180
Hahahaha
Hahahaha
Mimi ndio I don't care watajuana wenyewe huko 🤣🤣🤣🤣Nasoma kwanza makasiriko ya watu 😂.
Ndipo ninapogundua kuwa watu wako vere siriasi na maisha 😂😂.
Hawanaga muda na utani hata kidogo.
Sijui Huwa wanatumia nini kupunguza makasiriko Yao.
😄😄 Ndio hivo kumbe! Haya maama.crush wangu ana crush wake hivyo nimewaacha wacrushiane😅😅
Tatizo lako ujuaji! Kichwa kama nanasiSi ndo yule jamaa alipata bahati ya kuzalisha mshangazi?
Watu wamekaza mafuvu ova wanakaanga sumu 😃😃Mimi ndio I don't care watajuana wenyewe huko 🤣🤣🤣🤣
😅😅😅 kasheshe mi mpka now sija crashiwa😅Watu wamekaza mafuvu ova wanakaanga sumu 😃😃
Ndio ndio,apewe apewesi ndio 😍
dakika za jioniiii 😅Ndio ndio,apewe apewe
mimi naku crushia pia sijui mwenzangu 😊Kwa generation yenu nawacrushia wewe ShesRise_1 na win-one
Hahahaha 🤣 😂 😂dakika za jioniiii 😅
😅Hahahaha 🤣 😂 😂
Hahahahaha,dahmbalizi1 nakucrush sana esp ninapo soma replay zako za kudinyana😜,, yaan huwa una simulia kama vile unadinya kweli🤣🤣🤣🤣
Humu Raha sana UJUE
😀😀Huwa napenda kuhadithia vile ili kuwasaidia mawazo baadhi ya vijana wasiokua na uelewa juu ya namna ya kuwaweka sawa wapenzi wao wawapo kunako sita kwa sita.mbalizi1 nakucrush sana esp ninapo soma replay zako za kudinyana😜,, yaan huwa una simulia kama vile unadinya kweli🤣🤣🤣🤣
Si mchezo,tungoje kwanza vizazi vya mbele yetu wamalize kukrashiana then tuone sisi tunabaki na naniHahahaha,wazee wa zamani tutulie kwanza
Tlaatlaah hajui siasa bali ni chawa wa FISIEMUNi nani unaye crush naye hapa jukwaani? 😄
Hapa jukwaani pamekuwa sehemu ya enjoyment kwa baadhi ya watu, darasa kwa wengine, na sehemu ya kujifunza, kubadilishana mawazo na kufahamiana.
Sasa tuambie ni nani unaye crush naye hapa jukwaani?
Sisemi lazima iwe crush ya kimapenzi No
Inaweza kuwa ni kwa sababu unapenda namna anavyoandika, madini anayotoa, ucheshi wake, namna anavyojenga hoja, au hata comments zake zinavyokuvutia.
Mimi nina crushes wangu wengi tu hapa jukwaani 😄
Na wewe je, taja wako ni nani, na ni kitu gani hasa kinakufanya umpende au um-appreciate?
Watu ninao wa crush jukwaani
For Boys
👇
Marcostilone huyu nime mbatiza jina The Thinker 🧠
Mshana Jr my Dad ❤️
Tlaatlaah hapa kwa wale wapenda siasa mnisamehe kidogo yeye anajua zaidi🐒
ERoni Babu hakosi kwenye kikao cha wazee😌
Kwa girls 👇
binti kiziwi 🧠
Binti wa zamani 🍑🍆
win-one kakorofi haka🤪
ShesRise_1 🤚