Watu watakupa deal la hela sio connection. Sina braza huwezi amini.Kama unayo nirushie
Tupia na huku tugawane dhambiNgoja nikutupie mkuu.
Kuifufua hii mizoga iliyokufa sio kazi ndogo na hicho ndicho kitu alichonacho sio kidogo ni kikubwaTAL anakitu Tena kikubwa sana
Sana mkuu. Ila upunguze kutukana chiefKuifufua hii mizoga iliyokufa sio kazi ndogo na hicho ndicho kitu alichonacho sio kidogo ni kikubwa
Mkuu embu tuma hiyo connection PM chap tugawane hiyo dhambiNilikuwa naelekea week ya pili bila kutazama porn wala ku mastarbate,
Target yangu ni kuhama kabisa chaputa
lakini kumbe shetani alikuwa na mpango wake.
Kabisa ajoin pia na Team mlamba vidole.Mi naona tumvute chamani au mwenetu John Sin unasemaje?
Bado nafuatilia.Tupia na huku tugawane dhambi
Ikwapi hio koneksheni???!!
Nirushie anko wanguBado nafuatilia.
Nitajitahidi kadri ninavyoweza Mkuu wala usihofu kuhusu hilo lipo ndani ya uwezo wanguSana mkuu. Ila upunguze kutukana chief
Oya mwanetu kwani unataka kuona nini dushe la mwanaume mwenzio likiwa linaingia mkunduni kuliangalia wewe unapata raha gani labda? Ungetuambia tukusaidie labda ni shida ya kiakiliNirushie anko wangu
Ukishatumiwa wewe unataka uitumieje maana huwezi kua na kitu usichokitumia umeambiwa video hio jamaa anamfira mtu na wewe unataka kufirwa?Ikwapi hio koneksheni???!!
Hebu nitumieni namie
Unatumia Samsung Galaxy sio?Nyie watanganyika endeleeni kutafutq connection ya konde boy mimi ROSTAM nipozangu kwenye mbuga zangu za serengeti navona meno ya ndovu
Hahaha da nimechekaMtu akikuona hapo ofisini hawezi kuamini nyuma ya screen unaomba connection tena unaita msaada😀😀
Jini kimejiri huko daslamu nasi tukijueJamaniii kumbe na wanaume wana moani? Konde anaugulia utraaamu, chaga za kitanda zinalia kwa maumivu, ila moto aliokua anapelekaaaa, alooooooh
Konde ni 🔥🔥🔥, bibi amara halali alie khaaah
Nipe pm mkuuKuna ile ya dak 4:27 , kama hujaiona sema tukupe
Mixtape ya konde,Jini kimejiri huko daslamu nasi tukijue