Daudi1
JF-Expert Member
- Dec 14, 2013
- 15,607
- 25,712
Makubwa hayoNenda twiraaa kule, ukafaidi kutazama.
Makubwa hayoNenda twiraaa kule, ukafaidi kutazama.
😂😂😂Makubwa hayo
Iweke na hapa niifute mzeebabaNgoja nikutupie mkuu.
Kwa hiyo umejimastarbate?Nilikuwa naelekea week ya pili bila kutazama porn wala ku mastarbate,
Target yangu ni kuhama kabisa chaputa
lakini kumbe shetani alikuwa na mpango wake.
Hakika mmetupunja sana, ni wapi inapatikana hiyo niingie mzigoni sasa'iv?Jamaniii kumbe na wanaume wana moani? Konde anaugulia utraaamu, chaga za kitanda zinalia kwa maumivu, ila moto aliokua anapelekaaaa, alooooooh
Konde ni 🔥🔥🔥, bibi amara halali alie khaaah
Tugawane zambi mkuuKuna ile ya dak 4:27 , kama hujaiona sema tukupe
Kikubwa tonge lifike mdomoniNyie watanganyika endeleeni kutafutq connection ya konde boy mimi ROSTAM nipozangu kwenye mbuga zangu za serengeti navona meno ya ndovu
Akikupatia Nina 2k ya bando lakoOya nakuja huko PM, niandaliea hiyo connection nami niione.
Mimi Rostam nasema wewe sita tuma watekaji kwako ...Kikubwa tonge lifike mdomoni
Nipatie hiyo 2k mkuu. Jamaa amenipatia.Akikupatia Nina 2k ya bando lako
Nenda mjini twitter huko mkuuTugawane zambi mkuu
😂😂😂 zipo huko twiraaa.Hakika mmetupunja sana, ni wapi inapatikana hiyo niingie mzigoni sasa'iv?
ZoteeeNipatie hiyo 2k mkuu. Jamaa amenipatia.
Laana ya hatariJamiiforum ya sasa hivi ni kama inalaana.
Moja tu.Zoteee
Ankoo👋
Ni muda mrefu sijakuona
MarahabaUncle Shikamoo. Nipo ila mitaa ya mbali huko tik tok🤣🤣🤣🤣
Mkuu naomba nitumie pm plse nami nione😂😂😂 sasa si uombe kistaarabu tu? Kwanini uanzie mbaliii?
Woiiiih
Bado mkuu naomba nitumie pmHujapata bado?
Mkuu naomba nitumie pm plse nami nione
Bado mkuu naomba nitumie pm
Husahau tu??