The Family Wallet
JF-Expert Member
- Jul 30, 2021
- 5,620
- 9,221
Coca ni pm basi mi silali hadi niione 😄 😄Kwamba wewe hadi muda huu hujaona?
Coca ni pm basi mi silali hadi niione 😄 😄Kwamba wewe hadi muda huu hujaona?
Asa nikijipiga vidole we inakuuma nini? Linda mgongo wako hali ni mbayaaaa!Sasa wewe ya nini unataka kujipiga vidole? Emu acheni zeenu hizo
Ni kweli ila vinategemeana wakati fulani 😄Nyie si watakatifu Waja? Mtuache wenye maovu, mwanga na giza havikai Pa1.
Nyinyi video za ngono za nini mnataka kutumia dildo wakati wanaume wapo humu si muombe gemu tu mpigwe miti mingi sasa unaangalia mwanaume anatomba si uitishe tu kule Love Connect kwamba una hamu unataka mwanaume wa kukugonga uone walume wanavyoruka na weweUnikumbukee
Kuniuma nini ndio kitu gani km unataka si unaitisha tu muhuni yeyote aje agonge ulimboAsa nikijipiga vidole we inakuuma nini? Linda mgongo wako Hali ni mbayaaaa!
Kila nikipotezea hii connection wapi, nikiingia tu JF mada inatrend.Jamaniii kumbe na wanaume wana moani? Konde anaugulia utraaamu, chaga za kitanda zinalia kwa maumivu, ila moto aliokua anapelekaaaa, alooooooh
Konde ni 🔥🔥🔥, bibi amara halali alie khaaah
Coca Fanya jambo kwenye pm yangu basiNyie si watakatifu Waja? Mtuache wenye maovu, mwanga na giza havikai Pa1.
😂😂😂 siwapiii kamweee, nyie watakatifu, mtapata za kusifu na kuabudu.Coca ni pm basi mi silali hadi niione 😄 😄
Ukinitumia ntakupa zawadi 😄 😄😂😂😂 siwapiii kamweee, nyie watakatifu, mtapata za kusifu na kuabudu.
Buddha fanya vitu vya msingi achana na hizo mamboKila nikipotezea hii connection wapi, nikiingia tu JF mada inatrend.
Ibilisi kanishika.
Nitumie PM mkuu.
Mnaiongelea mnatutia kishawishi kuicheck.
Kama nakuelewa vile.Buddha fanya vitu vya msingi achana na hizo mambo
Yaan kumainakuwasha?Coca Fanya jambo kwenye pm yangu basi
Hadi ww? Usinifanyie hvy bhana 🥱Unikumbukee
Achana kabisa na hizo mambo Buddha acha kabisa waachie hao watoto wa 2000 washamba wa ngonoKama nakuelewa vile.
Maana umri umeenda haya mambo ya GenZ
😂😂😂 wee subiri tenzi za rohoni.Ukinitumia ntakupa zawadi 😄 😄
Narudia tena ; millennials na gen-X ndio watu wanaongoza kwa tabia zote mbovu kwenye hii nchiKama nakuelewa vile.
Maana umri umeenda haya mambo ya GenZ