Mad Max
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 34,891
- 101,878
Sema nauliza, why kafanya vile, maana clearly ni makusudi. Kazingua kiprofessional.Km wewe huna shauri yako, au omba upewe. Huna watu wa kukupaa??
Watakucheka wenzio hapaa, shauri yakoo.
😂😂😂😂
Sema nauliza, why kafanya vile, maana clearly ni makusudi. Kazingua kiprofessional.Km wewe huna shauri yako, au omba upewe. Huna watu wa kukupaa??
Watakucheka wenzio hapaa, shauri yakoo.
😂😂😂😂
😂😂😂 sasa si uombe kistaarabu tu? Kwanini uanzie mbaliii?Haipoooooo.. tuma PM kama ipoo
Nitupie na mimi masterNgoja nikutupie mkuu.
NipeKuna ile ya dak 4:27 , kama hujaiona sema tukupe
Nasubiri masta
Karibu tena mkuu ,kwan mods uliwakosea nini 😂Oya nakuja huko PM, niandaliea hiyo connection nami niione.
Uko serious? Hii ya sekunde 47 ndio nimeona kwa majirani wanaiongelea hapaKuna ile ya dak 4:27 , kama hujaiona sema tukupe
Si hawa vijana wakalia misumari waliniripoti bhana! Ati, nawaharibia biashara yao 😂Karibu tena mkuu ,kwan mods uliwakosea nini 😂
Kuna account huko Twitter niliona asubhi nimeingia saivi sioni, ila ukiwa mfukunyuaji utakutana nayo tuUko serious? Hii ya sekunde 47 ndio nimeona kwa majirani wanaiongelea hapa
Kwa pamoja tuseme MATACRE yao 😂,au bado upo kwenye kipindi cha uangalizi?😂Si hawa vijana wakalia misumari waliniripoti bhana! Ati, nawaharibia biashara yao 😂
Coca DM yangu inapokea hadi pesa..ila naomba hyo connection ya yaoyaowwJamaniii kumbe na wanaume wana moani? Konde anaugulia utraaamu, chaga za kitanda zinalia kwa maumivu, ila moto aliokua anapelekaaaa, alooooooh
Konde ni 🔥🔥🔥, bibi amara halali alie khaaah
Kauli mbiu yangu ni ileile, watakavyonijia ndivyo nitakavyowapokea 😅Kwa pamoja tuseme MATACRE yao 😂,au bado upo kwenye kipindi cha uangalizi?😂
Kauli mbiu yangu ni ileile, watakavyonijia ndivyo nitakavyowapokea 😅
Watu wanabana dhambiEnzi zangu wakati nahudumu kama Mratibu wa Upigaji Puchu mkoa wa Pwani nilikua nahakikisha wanachama hawakosi kila connection.
Nashangaa siku hizi connection zinatoka ila huku hazionekani kabisa. Na nilihakikisha wanachama na wasio wanachama wanaelewa kwamba puchu siyo dhambi kabisa.
Nipe connection hiyoKuna ile ya dak 4:27 , kama hujaiona sema tukupe
Nakubaliana nawe kwa asilimia kubwa tu.Enzi zangu wakati nahudumu kama Mratibu wa Upigaji Puchu mkoa wa Pwani nilikua nahakikisha wanachama hawakosi kila connection.
Nashangaa siku hizi connection zinatoka ila huku hazionekani kabisa. Na nilihakikisha wanachama na wasio wanachama wanaelewa kwamba puchu siyo dhambi kabisa.