Mkuu naomba nitumie pm plse nami nione😂😂😂 sasa si uombe kistaarabu tu? Kwanini uanzie mbaliii?
Woiiiih
u anarekodiwa na chata lake la temboKuna account huko Twitter niliona asubhi nimeingia saivi sioni, ila ukiwa mfukunyuaji utakutana nayo tu
Haha,Oya nakuja huko PM, niandaliea hiyo connection nami niione.
Naomba u download unitumie, nitakutumia ya mb nikivuta salary advanceMods wekeni option ya kuforward documents/file/picture/video. Yaani kushare dhambi hadi nidownload Kwanza ndio nitume. Sio fair
Coco anayo anabanaNaomba u download unitumie, nitakutumia ya mb nikivuta salary advance
Hii iko tofauti na nilionayo. Ebu tufanye barter-trade chap.sema binti ni mkavu sana hananiliu kwa hisia kabisa
Kabisa....ingekuw mwingine kashatema ndoanoPole lissu unateseka bure...
Laana umekuja nayoJamiiforum ya sasa hivi ni kama inalaana.
Madogo hawa wako makini sana mkuu. Na nasikia wana connection nyingi za wasanii underground.Haha,
Ukipata nipasie pls, maana sijui wanazitoa wapi hawa madogo
Sambaza upendo mkubwa kwa pmNilikuwa naelekea week ya pili bila kutazama porn wala ku mastarbate,
Target yangu ni kuhama kabisa chapter.
lakini kumbe shetani alikuwa na mpango wake.
Akikutumia fowad na hukuKaka nami ni4wadie bac
UhakikaAkikutumia fowad na huku
Ni pm hiyo connection kizuri kula na nduguyo 😄 😄Km wewe huna shauri yako, au omba upewe. Huna watu wa kukupaa??
Watakucheka wenzio hapaa, shauri yakoo.
😂😂😂😂
😄 😄 hadi weweNaomba u download unitumie, nitakutumia ya mb nikivuta salary advance