PostGE2025 CNN, kwanini mmeleta report isiyokua na jambo jipya?

PostGE2025 CNN, kwanini mmeleta report isiyokua na jambo jipya?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Kwa uelewa wangu ni kwamba CNN ni chombo kikubwa cha habari duniani chenye makao makuu kwenye nchi yenye teknolojia ya juu sana duniani Marekani.

Soma > PostGE2025 - CNN Evidence: Tanzania Police Killed Protestors

Nikirudi kwenye report yenu mliotoa Leo nilitegemea mngetoa report ambayo Ina taarifa zenye utafiti wa kina na Hali ya juu kuhusu mauaji ya kinyama yaliyofanywa na utawala huu uliopo nchini Tanzani, lakini nyingi ya taarifa mlizotoa ni zile ambazo tayari tulikua nazo kabla mfano jambo la makaburi ya halaiki, mochwari n.k

Nimeandika haya sababu inawezekana haya mauaji yaliyofanywa ni makubwa na mlicho toa report ni asilimia chache za ukweli wa kilichotokea kwenye mauaji ya vijana wetu.

Swali lingine ninalojiuliza, inakuwaje report itolewe Leo na siku hiyo hiyo anatokea mtu wa serikali ovu anasema kwamba wataitolea maelezo, je ni kwamba walishajiandaa na report aina hiyo?

Lengo langu sio kukejeli, kuikataa au kudogosha report yenu ila ni kujiuliza hasa malengo ya hiyo report kwenye wakati kama huu ambao taifa lipo kwenye wakati mgumu.

Mengi ya mambo mliyo report ni tayari yalikua yanazungumzwa katika namna mbalimbali, hivyo nilitegemea kwa uzoefu wenu mngeenda mbali zaidi na kutoa report ambayo Ina uchambuzi wa kiteknolojia ulio mkubwa na utafiti wa hayo mauaji makubwa yaliyotokea kwa watanzania.

Ndugu watanzania naomba tuelewane kwamba taifa lipo kwenye wakati mgumu sana, hivyo tuwe makini na taarifa zote zinazotolewa kipindi hiki,

pia ninawapongeza CNN kwa hicho walichoonesha kwa Dunia kuhusu mauaji ya kikatili kwa ndugu, jamaa na rafiki zetu, ila inawezekana walichoreport ni sehemu ndogo ya uhalisia wa ukatili, mauaji n.k yaliyofanyika kwa watanzania.
hiyo habari inalenga kuwafungua dunia na sio kuwaharisha nyiny ambao mmeona kila kitu na kuna mipaka ya utoaj habar mengine yatawacost kama taasisi
 
Embu tutolee wewe iyo Report Yako ambayo ni outstanding one bwana mjuaji
 
Watanzania ni lini tutaelewa vitu basic?

Unaelewa maana ya kudocument kitu? Unaelewa kuwa kuna hatua haziwe kufanyika bila kuwa na official document?

Tunaelewa official document inatakiwa kupitia hatua zipi?

CNN wamedocument kwaajili ya ulimwengu mzima kupata habari ambayo ni verified sio kutoka mtu mmoja mmoja bali taasisi.

Haina jipya mlitaka waongeze uongo au wapunguze kama serikali yenu ambayo imejaa watu waongo?
Soma vizuri bandiko langu, kwa sasa tunatakiwa kuhoji hizo report au documents ila kujua uhalali wake ili kuepuka propaganda, hujuma, fitina zinazoweza kuaminishwa kwa Dunia.
Hatusemi kwamba CNN wamekosea
 
hiyo habari inalenga kuwafungua dunia na sio kuwaharisha nyiny ambao mmeona kila kitu na kuna mipaka ya utoaj habar mengine yatawacost kama taasisi
Okay, umeeleweka ndugu.
 
Inaweza ikawa mpya kwako, ila hizo tetesi zilikuwepo mda mrefu na tetesi nyingine ilihusisha kiwanda Cha Twiga cement,
Kuna Uzi humu JF ukahoji kwamba kwanini wajerumani wameruhusu kiwanda Chao kutumika kufanyia uovu?
Watanzania tunapenda umbeya Sana na tusipoangalia tutaishia kama wasomali ...hapo twiga tuna rafiki zetu wengi wanafanya kazi pale mbona hawajatwambia chochote? Hata kapicha kamoja Tu hamna. Leo umeona kieneo kimelimwa toka juu Kwa mbali ushaconfirm ni makaburi hivi unadhani serikalini kuna mbumbumbu kama wewe? Amka kijana ni kweli serikalini kuna ombwe la kiuongozi lakini tusikubali kuchoma nchi yetu ...hakuna Tanzania nyingine hii ikiungua.
 
Mkuu Hiyo Documentary imeandaliwa mostly kwa watu nje ya Tanznia ambao hawajui kinacho endelea kwakua mambo yalifanyika gizani
Kama ni hivyo na iwe hivyo kweli sababu inawezekana walicho report CNN ni 10% ya ukatili, mauaji n.k yaliyofanywa kwa watanzania wenzetu
 
Watanzania tunapenda umbeya Sana na tusipoangalia tutaishia kama wasomali ...hapo twiga tuna rafiki zetu wengi wanafanya kazi pale mbona hawajatwambia chochote? Hata kapicha kamoja Tu hamna. Leo umeona kieneo kimelimwa toka juu Kwa mbali ushaconfirm ni makaburi hivi unadhani serikalini kuna mbumbumbu kama wewe? Amka kijana ni kweli serikalini kuna ombwe la kiuongozi lakini tusikubali kuchoma nchi yetu ...hakuna Tanzania nyingine hii ikiungua.
Kichaa wewe
 
Chombo kikubwa kama CNN kwnye habari kinatoa briefing tu, kumbuka kinabeba habari za dunia nzima, hawezi kuweka report ya lisaa zima ya Tanzania tu kwnye habari ila trust me wana habari kubwa sana na hayo mapya unayoyataka ila naamini wanatatoa documentary yenye muda wa kutosha na details au special report baadaye. Kwnye habari ni kwamba wanaijulisha dunia briefly touching emotional parts tu ili wahusika wanaohitaji details waingie kazini au dunia ijue tu mengine yafuate
 
Ni habari mpya kwa ulimwengu from trusted source

Otherwise it was just rumors..
Their are telling the world about your situation...

Appreciate..
CNN sio trusted source , ondoa hilo neno.

Au unafikiri kila anachokisema mzungu ni kweli??

Trump anawajua hao na huwa anawaambia na alishawahi kutaka kuwaondoa kwenye press zake.
 
Ndio mimi mzima, zungumza nauli kuhusu USA, UK n.k sio huko matopeni Uganda
Unaona ulivyo bwege umejidhihirisha waliokutuma ...unataka uwaachie msala ndugu zako masikini WA mwakaleli na kiwira uwaachie wapambane na serikali halafu unajua utakimbilia Kwa bwana zako USA waliokutuma.
SASA ni hivi ikiwezekana wale jamaa wenye kofia nyeusi warudi tena tarehe 9 uliwe kichwa ukitoa pua yako nje
 
Unaona ulivyo bwege umejidhihirisha waliokutuma ...unataka uwaachie msala ndugu zako masikini WA mwakaleli na kiwira uwaachie wapambane na serikali halafu unajua utakimbilia Kwa bwana zako USA waliokutuma.
SASA ni hivi ikiwezekana wale jamaa wenye kofia nyeusi warudi tena tarehe 9 uliwe kichwa ukitoa pua yako nje
Kichaa kama wewe ni wa kupuuzwa tu.
 
CNN sio trusted source , ondoa hilo neno.

Au unafikiri kila anachokisema mzungu ni kweli??

Trump anawajua hao na huwa anawaambia na alishawahi kutaka kuwaondoa kwenye press zake.

Turst ni subjective term, usipotrust wewe au Trump haimaanishi hakisemi kweli wala wengine hawaamini pia! Kwani Tanzania hamna vyombo vya habari? Kama vipo wangapi wanavitrust? Je ni wote? So akisema mtu mmoja not trustable hayo ni maoni yake na sio standard watu wote wakubaliane naye kijana
 
CNN sio trusted source , ondoa hilo neno.

Au unafikiri kila anachokisema mzungu ni kweli??

Trump anawajua hao na huwa anawaambia na alishawahi kutaka kuwaondoa kwenye press zake.
Nafikiri sasa tupo kwenye mtazamo sana na wewe ndugu,
Hao CNN sio watu wakuaminika 100%.
Binafsi sisemi report Yao mbaya ila, inawezekana kilichotokea kuhusu ukatili, mauaji n.k kwa watanzania ni kikubwa kuliko hiyo report ya CNN
 
CNN sio trusted source , ondoa hilo neno.

Au unafikiri kila anachokisema mzungu ni kweli??

Trump anawajua hao na huwa anawaambia na alishawahi kutaka kuwaondoa kwenye press zake.
Nafikiri sasa tupo kwenye mtazamo sana na wewe ndugu,
Hao CNN sio watu wakuaminika 100%.
Binafsi sisemi report Yao mbaya ila, inawezekana kilichotokea kuhusu ukatili, mauaji n.k kwa watanzania ni kikubwa kuliko hiyo report ya CNN
 
Back
Top Bottom