Clouds TV acheni kumtetea Makonda ni mkosaji

Clouds TV acheni kumtetea Makonda ni mkosaji

Sithani kama katika umri ule, hadhi na vyeo aliviyowahi kushika, Mzee Warioba atakuwa njaa. Wenye njaa ni sisi vijana tunaotumika vibaya bila kujitambua, tukitarajia kulipwa fadhila za U-DC. Ina maana wale vijana amabo ni ngao ya taifa waliona ile ndo ilikuwa njia pekee ya kufikisha ujumbe, kwa nini hawakusubiri mada ziwasilishwe halafu wazipangue kwa hoja, kitendo cha kufanya fujo kima maana kuna jambo linalazimishwa, kwa nini wasiwe na mioyo ya kuvumiliana.
 
Uhuru wa kujieleza Tanzania sasa unabakwa. Uchaguzi unakaribia. Gharama yoyote itatumika kuziba midomo inayoeleza ufedhuli wa serikali. Ila tambueni kuwa hakuna mapana yasiyokuwa na ncha.
 
Mie najiulizaga hivi sifa mojawapo ya kupata kazi pale ni kuwa kada ya sisiemu!!!
 
Yeyote anaemtetea Makonda atalaaniwa tena atakua hana akili nzuri
 
thatha
Na wewe inajiita mtu mzima na akili zako. Kweli Taifa hili linaangamia kwa watu wake kukosa utimamu wa akili
 
Last edited by a moderator:
Nakushangaa mtu mzima na akili zako unaangalia Clouds tv na unakuja kuandika hapa, tushaachana na hiyo tv ya makada
 
WARYOBA anasumbuliwa na njaa na siyo vinginevyo.
.......Warioba ana njaaa!!!!! kama ni njaa basi, sio ya tumbo, ni ya kuufanya umma uelewe mawazo mbadala na kuchukua maamuzi; kama katiba pendekezwa ni nzuri, tunaogopa nn watu kuijadili kupitia midahalo?????
Hivi una akili timamu wewe? Ni uchochezi upi huo unaouzungumzia?
.......watanzania tumefika mahala, eti mawazo mbadala ni uchochezi na ama kutumiwa na nchi za magharibi, Taifa haliwezi kwenda kwa mawazo ya aina moja, ndo maana hata yy kuna wakati anatofautiana na mke/mme/mpenzi na hamuachani anayajenga yanakwisha; tuwe na uvumilivu na mawazo mbadala
Tv clouds wamesema wanachokijua, huo udhahiri wa kilichotokea si ukiweke wewe tuone badala ya kumtetea mzee Waryoba aliyepagawishwa na watu wasioitakia mema Tanzania.
.........ndio nyie mliomeza sumu za eti mtu akitofautiana na ww kimtazamo haitakii mema nchi yetu; wanasiasa wanaolinda maslahi yao wamefanikiwa vilivyo kuwamezesha sumu ya aina hii; kuna siku tutampata na sisi KING COBRA wetu, hata ndani ya CCM inawezekana, si kujitoa ufahamu tu, basii
 
WARYOBA anasumbuliwa na njaa na siyo vinginevyo.

Hivi una akili timamu wewe? Ni uchochezi upi huo unaouzungumzia?

Tv clouds wamesema wanachokijua, huo udhahiri wa kilichotokea si ukiweke wewe tuone badala ya kumtetea mzee Waryoba aliyepagawishwa na watu wasioitakia mema Tanzania.

Uhuru wa kujieleza Tanzania sasa unabakwa. Uchaguzi unakaribia. Gharama yoyote itatumika kuziba midomo inayoeleza ufedhuli wa serikali. Ila tambueni kuwa hakuna mapana yasiyokuwa na ncha.
.......ni kweli kwa sababu ujinga una mwisho, na mwisho wake ni kuelimishwa na ama kujielimisha tu.......
 
thatha

hana njaa ukumbuke yule ni waziri mkuu mstaafu analipwa % fulani ya marupurupu kulinganisha na pm wa sasa
 
Last edited by a moderator:
thatha

Inaelekea na wewe unapenda vita mmm siamini ila ningetegemea hoja ndio zingetawala na sio kuleta fujo .Mimi mwenyewe ni CCM msomi tu ila sipendi wenzangu wanavyotumia nguvu kuakikisha katiba inakubalika.Ebu tutengeneze hoja kwani katiba iliyopitishwa ni nzuri tu shida ni ubabe na hakuna maridhiano ya kisayansi na sio kisiasa
 
Last edited by a moderator:
Hivi kweli KILLANEKELI una akili ya kuingia jf na bado unapoteza muda wako kuangalia tv station kama hii!? ...alafu unalalamika kwa walichotangaza!
 
Kazi ya Warioba ilishakwisha zamani sana mara baada ya kukabidhi rasimu ya pili ya katiba swali linakuja Warioba kazi anayoanya kapewa na nani? Je anatumia gharama za nani kuendesha hizo shughuli zake?

Je tumtambue yeye kama mpinzani wa gvt inayomlisha na kumlea ? Maana hainingii akilini mtu unayelelewa na gvt kama waziri mkuu mstafu anafanya kampeni ya kutaka kuiangusha gvt yako. je anayempa kiburi hicho ni nani na analitakia nini taifa hili ?
 
Nimeshtushwa sana na watangazaji wa Clauds TV asubuhi, wameonyesha dhahiri kumtetea Makonda, jamani ata kama ni ukada sometimes muwe mnauweka pembeni hasa kwenye mambo ambayo yako dhahili, kwa mtu mwenye akili ata awe kada hawezi tetea jambo lile.

Clouds TV na radio yao n vibaraka wa mkoloni mweusi (ccm)
 
Warioba hana mawazo ya kijinga kama ww. Anatetea maslahi ya nchi , hajari cha kulishwa na govt kama akili yako ilivyo
 
upuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuzi huwa mimi sisikilizi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom