Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
Naomba umuulize mwampamba na Shonza kumsingizia Dr ni mpenda chini Kama waliipata laana na akiwaacha salama
 
Lini watamkosoa uchwara kuhusu kutoa rushwa kuhusu kuendesha nchi kwa chuki za kutisha na vitisho, kuhusu ubadhirifu wake mkubwa, kujichotea pesa hazina bila idhini ya Bunge, kudharau katiba, Bunge, mahakama na Watanzania. Kukosa sera na kuendesha nchi kwa kukurupuka, kuangusha uchumi wa nchi na kusababisha mabiashara chungu nzima kufa.
 
CHADEMA huwa wanafanya makosa makuubwaaa, huwa hawafanyagi makosa madogo madogo... Mfano: Kutumia nguvu nyingi kumtukana Lowasa kuwa ni fisadi alafu kumkaribisha mtu huyo huyo kugomea urais kwa tiketi ya chama chao... unaweza ukajazia unayoyakumbuka na wewe pia...

Kumbuka kauli ya mwenyekiti wako juzi alipotembelewa na huyo unayemuita fisadi au unakwenda kinyume na mwenyekiti wako?
 
Hizo ndo kazi maalumu za makarai akiongozwa na kichwa box wao yule alikimbia nchi
 
kwanza nataka kufahamu yafuatayo;
  1. Nani mtangazaji wa clouds mwenye akili na dira ya uchambuzi?
  2. Lini waliichambua ccm? na kwa watangazaji gani wenye kalba ya uchambuzi?
  3. Clouds acheni utoto wenu, vipindi vyenu vimejaa utoto,usanii na udaku kuliko taaluma.
 
Mnachotakiwa kukifahamu nyie clouds ni kwamba ccm haina rafiki .
 
hivi wana ubavu wa kuigusa ccm hao.waongee ukweli tu
 
CHADEMA huwa wanafanya makosa makuubwaaa, huwa hawafanyagi makosa madogo madogo... Mfano: Kutumia nguvu nyingi kumtukana Lowasa kuwa ni fisadi alafu kumkaribisha mtu huyo huyo kugomea urais kwa tiketi ya chama chao... unaweza ukajazia unayoyakumbuka na wewe pia...
sijui siku lowassa akiacha siasa mtaongea lipi
 
wamesahau walivyokuwa wanalialia baada ya kuvamiwa na bunduki za kivita na CCM?
 
Hili ni tatizo sugu. Wao wasiguswe ...Chadema wanahitaji kubadilika sana na kuongoza mwelekeo wa siasa zetu badala ya mwenendo huu wa matusi kwa kila anayewakosoa.
hivi kati ya CCM na Chadema ni nani walivamia studio za clouds na bunduki za kivita?
 
Sasa kama mnajua ni ccm mna lalamika nini anzisheni cdm tv,hamna akili hicho mdicho mmaambiwa hapa kutotaka kukosolewa unarudia yaleyale,fyuuuu!!
siku hizi mmeacha kuvamia kwenye vyombo vya habari?
 
Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
Usisahau laana ya kula rambirambi
 
Eeeh mwingine huyu hapa radika,ni pimbi kweli hataki kukosolewa cdm utafikiri amezaliwa nayo wakati waliozaliwa nayo wanaikimbia kwa matusi,badilika wewe ni mmoja wao kuua chama kwa kukosa hekima na busara
we vipi wewe upo ccm unataka mwenzio ahame chadema.wewe unashindwa nini kuhamia chadema? acha ulofa
 
Ndio wajue wanajisumbua kupendelea ccm watanzania wengi hawaitaki ccm.
 
Kwanini ukosoaji uje kipindi cha kampeni tu? Clouds 360 semeni na njaa zenu
Pale Clouds kuna ajira za penseli na kwa kuwa Magufuri huwa anasikiliza sana radio zinazomsifu wale vijana wa Clouds wanatumia fursa ya kuongea mambo ya ovyo kwa wapinzani na kumsifu magufuri ili waondokane na ajira za Penseli kwa style ya KAMOGA aliyekuwa akimsifu Magu siku nzima
 
Kuna ambacho wamepungukiwa kwa wewe kutosikiliza radio au kuangalia tv yao?
Kwani nikisikiliza au nikiangalia TV naongezewa nini ?
TV yangu,radio yangu.sio lazma niwasikilize wabadilike waache uccm.
Hakuna kipindi nilikuwa nakipenda kama jahazi.lakini walianza kuniudhi kumsifia sifia jamaa kila Mara.hatukatai asifiwe lakini isizidi mpaka ikawa kero.sio wote tunaosikiliza radio ni wafuasi wa jamaa.
 
Back
Top Bottom