Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Hamna wako sahihi kabisa mimi nilikiwa mpenzi wa cdm sana sana lakini kutokana na upuuzi huu sitaki hata kuwasikia.

Cdm wanajiona wajuaji na wao ni zaidi ya wengine kutukana ndiyo nguzo yao kuu hawayaki kukosolewa kabisa wakati wanafanya madudu kabisa.

Sikio la kufa halisikii dawa mwisho wao umefika kuna watu kama ISIS,BAK,n.k wako kutukana wanapokosolewa na cdm yao.
Hata sisi hatutaki kukusikia kabisa.
 
Msaliti huwa haangaliwi historia yake ya nyuma, kile kitendo cha usaliti kinatosha kabisa kufuta mema yote aliyoyapigania kipindi akiwa mpiganaji wa kweli
Msaliti ni mboe aliuza chama kwa mafisadi
 
Kama mtu ni mgeni wa nchi hii anaweza kusema hiki kilichosemwa ni kweli. Ila kaa, tuliza kichwa kisha pima ccm na cuf wamekosolewa nini, na cdm wamekosolewa nini. Hapo utakuwa kwenye nafasi nzuri ya kujua nini ni nini na kipi ni kipi.
Cdm hamtaki kukosolewa ni wajuaji kama hivi na cliud wanalalamikia matusi mkikosolewa mnatukana kwani ni uongo hilo nalo mnabisha wakati kuna thred zimejaa humu mnatukana na thred za cuf na ccm ziko humu wakikosolewa hawatukani?

Mmekwisha kwa matusi yenu bafmdo kuzika chama
 
Hiko kipindi kilimtoa mtangazaji mmoja akawa mkurugenzi wa wilaya fulani kinyume na sheria.

Hiyo ni baada ya kuponda sana upinzani na kupambana na Mange Kimambi
Nyinyi hamna watangazaji waiponde ccm na cuf mwape ukuu wa wilya?jamani kulalamika tuuuuu!!
 
Bora matusi kuliko kuwindana na bunduki.
Eeeh mwingine huyu hapa radika,ni pimbi kweli hataki kukosolewa cdm utafikiri amezaliwa nayo wakati waliozaliwa nayo wanaikimbia kwa matusi,badilika wewe ni mmoja wao kuua chama kwa kukosa hekima na busara
 
Umewahi kumkosoa akakataa au huko kuropoka mnakoropoka ndiyo kukosoa?

Wako wapi hao wabunge wenu waliokuwa wanabwabwaja kipindi cha kikwete?

Hii ndigo serikali sasa siyo ushemeji,mtanyooka!!
Uenda hua usikilizi radio,Au umeamua tu kucomment unataka uambiwe amekosolewa mara ngapi?

Na amejifanya asikii,Serikali ya Vibanda.

Hamna serikali brother hapo kuna sirikali.
 
Ccm wakikosolewa jiandae kuwindwa na smg si unamuona Tundu Lissu? Au kamanda mwenzangu unabarik mauaji?
Tundu angekuwa amepigwa risasi na gvt tungewapona?simngekuwa mko UN kutaka msaada,mnadhuru then mnataka muachwe tu
 
Huyo Dr Slaa ni kibaraka wa ccm ndio maana amepewa ubalozi wa bure.Uliza wanaojua huwezi kuacha upadre ukawa salama.
Kwahiyo wewe ndiyovuko salama?

Hio uongo wenu unawamaliza wangapi wameacha upadre bwana?
 
Hawa ni kwishney kabisa walahi!
 
Back
Top Bottom