Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Matusi mnayapenda wenyewe Clouds mamaye zenu. Mmevamiwa na libashite hapo studio kwenu na bunduki bado hamjitambui kwa nini msiporomoshewe mitusi na wenye kujitambua. Nyambafu zenu na mkome kabisa kujipendekeza chama cha Mabashite yaani CCM.
 
Until hw
Kama mboe anavyoigania tumbo lake[/QUOTE
Until it is proved by himself,just like dr did. Resgning into politics ingemuachia heshima kubwa sana. Angeenda kulima tu ama kufanya biashara ama kuuza supermarket,lkn sio hicho anachokifanya kuanza kusifia upande ulimpa kichapo na kuwa anaupinga kila kukicha. Ukishindwa pigana kubali kuwa mateka na kuungana na mbabe wako. Ndicho alicho fanya dr.
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa CHADEMA basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.

Naona magongo ya jana yamejibiwa leo
 
Cdm hamtaki kukosolewa ni wajuaji kama hivi na cliud wanalalamikia matusi mkikosolewa mnatukana kwani ni uongo hilo nalo mnabisha wakati kuna thred zimejaa humu mnatukana na thred za cuf na ccm ziko humu wakikosolewa hawatukani?

Mmekwisha kwa matusi yenu bafmdo kuzika chama

Hahahahhahahaha nacheka kama mazuri.Wenye PhD za kutukana hata huku JF ni wanachama wa CCM kuanzia wewe mwenyewe kuongoza genge la wajua wa matusi.Usidhani yale matusi mnatukana ni marashi.Wengine mpaka mnataka Wapinzani wauawe sababu ya chuki huku mods wakiwaacha kama hawawaoni.
 
Matusi ya Jana kwa Baby kuvaa green ya CCM, yamejibiwa Leo kwa kuvaa Red ya CUF
 
Learn the role of the game and then play better than anyone else,but the most important things never stop questioning..chadema hawa lalamika huwa wanauliza wame mistaken wapi hili wa recorrect..tujue kutofautisha kati ya kulalamika na kuuliza.
 
Hapa kuna kaukweli hapa ambako kapo ila sijui ni unaotajwa kuwa ni unafiki wa 360 na clouds ama kutokutaka kukosolewa CDM. Haya ni mambo hayo.
 
Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
Zilipendwa hizi santuri za Akina slaa Siku hizi haziuzi
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa CHADEMA basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.

Labda makamanda ni malaika huwa hawakosei.
 
Back
Top Bottom