Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.

..waliompiga mke wa Dr.Slaa na kumsababishia kupoteza ujauzito wenyewe hawatalaaniwa?
 
Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.

Huyo Dr Slaa ni kibaraka wa ccm ndio maana amepewa ubalozi wa bure.Uliza wanaojua huwezi kuacha upadre ukawa salama.
 
Na wao wapunguze Unafiki
Hamna wako sahihi kabisa mimi nilikiwa mpenzi wa cdm sana sana lakini kutokana na upuuzi huu sitaki hata kuwasikia.

Cdm wanajiona wajuaji na wao ni zaidi ya wengine kutukana ndiyo nguzo yao kuu hawayaki kukosolewa kabisa wakati wanafanya madudu kabisa.

Sikio la kufa halisikii dawa mwisho wao umefika kuna watu kama ISIS,BAK,n.k wako kutukana wanapokosolewa na cdm yao.
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.

Nani aliwapa kazi ya kukosoa hawa vijana.
 
Yaani wanalalamika matusi tu, tena toka washabiki, sasa wakosoe gambas waone, kwanza tra wanatia mguu mara moja, the tcra, na kusimamishwa kwa muda kutoa matangazo.
 
Wao wamejikosoa kurusha habari za kampeni za ccm na cut pekee?
Mnataka warushe habari zenu cdm bila wadhamini?

Nenda ukadhamini kipindi uone kama watakataa kurusha habari za cdm.q

Ile ni biashara au mnataka muonewe huruma mrushwe bure?

Cloud 360 wako sahihi acheni ujuaji ebo
 
Hili ni tatizo sugu. Wao wasiguswe ...Chadema wanahitaji kubadilika sana na kuongoza mwelekeo wa siasa zetu badala ya mwenendo huu wa matusi kwa kila anayewakosoa.
 
nimeamini sasa hasani ngoma ile damu ya mtu alioimwaga kanda ya ziwa inaanza kumtafuna.
 
Ccm wakikosolewa jiandae kuwindwa na smg si unamuona Tundu Lissu? Au kamanda mwenzangu unabarik mauaji?
Nilipatwa na mshangao siku ya kuzindua kampeni ya kinondoni mbowe alipokuwa anawakosoa wanaomsifia Magufuri kuwa ni waajabu wakati Lowasa yupo nduuuiuuuuu
 
Asiependa kukosolewa ni ********.

lakini awa clauds ni tawi la ccm kama ilivyo uwt.
Umewahi kumkosoa akakataa au huko kuropoka mnakoropoka ndiyo kukosoa?

Wako wapi hao wabunge wenu waliokuwa wanabwabwaja kipindi cha kikwete?

Hii ndigo serikali sasa siyo ushemeji,mtanyooka!!
 
Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
Msaliti huwa haangaliwi historia yake ya nyuma, kile kitendo cha usaliti kinatosha kabisa kufuta mema yote aliyoyapigania kipindi akiwa mpiganaji wa kweli
 
Back
Top Bottom