Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Kwanini malalamiko yao yaje kipindi kunauchaguzi mdogo? Au ndio kuaminisha watu cdm haikosolewi haifai kuchaguliwa? Siku gaidi akija kwenye studio zenu msilalamike mkiendelea kuyumba tutawadhau 360 crz
 
Pia hao cdm wao ndio wasomi, wengine ni mbumbumbu, wao ndio wanajua wengine hawajui. Sijuia kama yupo binadamu ambaye hakosei, ila hawa jamaa hata kama wamedabwanga, wanataka wasifiwe tuu, ukiwakosoa utakoma. Utaitwa nyumbu, na majina mengine kibao. Yule mzee mamvi hata kutembea ni shida, na bado ana ndoto ya kugombea upresdaa, ila hawasemi, hizo kampeni atazifanyaje nchi nzima hii. Kubalini kukosolewa, clauds wapo sawa kabisa.
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Pelekeni mashitaka kwa yule mpenzi wa SHilawadu!! au Ni lipi zuri kuvamiwa na silaha au kuambiwa wewe ni mpuuzi tena kwa mbali!!
 
Nimtangazaji gani wa clouds anayeweza kuikosoa CCM!!!! Kwenye vita silaha yeyote waweza tumia ilimradi ushinde. Wakati CDM wanalaumiwa kwa kutumia matusi kama silaha viJana wa CCM wanasifiwa kwa kutumia dola, mahakama , magereza , bunge kujihami na kutetea.
 
clouds 360 ni wapumbavu kabisa wanajikomba mpaka taalumayao imekwiha too much hawabalance habari kwenye magazeti habari za chadema wanaruka hawasomi ni wajinga wanasahau kwamba hii nchi ni yetu wote wangetumia platform kuwa neutral wao kila mtanzania anajuwa ni ccm walikuwa wanabebwa na kuwa Radio na TV ya vijana sasa ni sawa na Uhuru na TBC1 tu hawana lolote
 
clouds 360 ni wapumbavu kabisa wanajikomba mpaka taalumayao imekwiha too much hawabalance habari kwenye magazeti habari za chadema wanaruka hawasomi ni wajinga wanasahau kwamba hii nchi ni yetu wote wangetumia platform kuwa neutral wao kila mtanzania anajuwa ni ccm walikuwa wanabebwa na kuwa Radio na TV ya vijana sasa ni sawa na Uhuru na TBC1 tu hawana lolote
Uzuri wa Clouds Tv msomaji wa taarifa ya habari ni mmoja tu Mch Kabeja na msoma magazeti ni mmoja tu mch Sasali!
 
CHADEMA huwa wanafanya makosa makuubwaaa, huwa hawafanyagi makosa madogo madogo... Mfano: Kutumia nguvu nyingi kumtukana Lowasa kuwa ni fisadi alafu kumkaribisha mtu huyo huyo kugomea urais kwa tiketi ya chama chao... unaweza ukajazia unayoyakumbuka na wewe pia...
Mafisadi yamenikimbia na kwenda upande wa pili. ' Mwanasiasa safiiii hatukani watu'
 
Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
Alikuwa anapigania tumbo lake na aliposhindwa huko ameamua aungane na watesi wake ili ale kuku.
 
Hamna wako sahihi kabisa mimi nilikiwa mpenzi wa cdm sana sana lakini kutokana na upuuzi huu sitaki hata kuwasikia.

Cdm wanajiona wajuaji na wao ni zaidi ya wengine kutukana ndiyo nguzo yao kuu hawayaki kukosolewa kabisa wakati wanafanya madudu kabisa.

Sikio la kufa halisikii dawa mwisho wao umefika kuna watu kama ISIS,BAK,n.k wako kutukana wanapokosolewa na cdm yao.
Uongo huo hata watoto wa chekechea wata faint kwa kucheka.
 
Umewahi kumkosoa akakataa au huko kuropoka mnakoropoka ndiyo kukosoa?

Wako wapi hao wabunge wenu waliokuwa wanabwabwaja kipindi cha kikwete?

Hii ndigo serikali sasa siyo ushemeji,mtanyooka!!
Umebakiza kuweka namba ya simu. Utapata japo tatafa. Usichoke.
 
Back
Top Bottom