Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds si njaa tupu. Wathubutu kama hawakufunguwa leo. Waache ushenzi na unafiki, wagange njaa
Haya unayofanya ndiyo haya cloud wanawasema hamtaki kukosolewa.

Kushauri na kukosoa ni vitu viwili tofauti bwana kuweni na uelewa

Cloud waikosoe ccm kwa lipi?

Cloud wanaishauri ccm kwa mema wanayoyafanya na wanaikosoa cdm kwa upuuzi wanaoufanya
 
To be honest hakuna redio na TV station ninayochukia kama clouds Media, hakuna watu wanafiki kama wale,wachumia tumbo wakubwa
 
Jana Hassan Ngoma, alinishangaza sana. Eti anawashangaa wabunge wa Chadema kusema kwamba maisha magumu, kukosa Maji na Huduma bora za kijamii kunasababishwa na ccm hivo msiichague. Yeye anawashangaa!
Pili anaamini kwamba maendeleo ktk jimbo yanaletwa na mbunge. Hapa ndipo unaposhindwa kuuelewa weredi wa mambo wa mchambuzi huyu. Anashindwa kuelewa kua Government policies ndicho kinacholeta umaskini au maendeleo ktk nchi. Sasa utakuwaje na roll model constituent km haukusanyi ushuru? Ili uwe mchambuzi nzuri inabidi usome sana sources mbali mbali ili ujenge reasoning iliyo bora.
Mkuu Hassani Ngoma ni ngoma kweli...that little man is an absolute shite!
 
Yule mtangazaji maji ya kunde wa 360 ,huwa namuona anachambua habari za siasa kishabiki shabiki tu utadhani sio mtangazaji mwenye taaluma
Ushauri wangu .kipindi cha 360 nikipindi kizuri ,watangazaji mkichambua habari za siasa kitaaluma kitakuwa na manufaa zaidi achaneni na ushabiki ,kuna wasemaji wa kila cha cha siasa wachieni wa fanye kazi zao SIO NYIE KUJIFANYA WASEMAJI WA VYAMA VYA SIASA .
Nani wa kuchambua habari za siasa kitaaluma pale Clouds 360?!??.......hicho kipindi chenyewe kilikuwaga cha yule Kijakazi wakampora!
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Hao ni makanjanja tu
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Wanafiki wakubwa hao acha wayaogelee matusi
 
Back
Top Bottom