Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Clouds 360 waishambulia CHADEMA kutopenda kukosolewa

Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
vipi laana ya ccm kumtukana na kumuita dr slaa padre mzinzi yenyewe itawaachaje
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Anachosahau Hassan Ngoma ni kwamba Hudson Kamonga siyo level yake kabisa, hivyo huo uteuzi anaosubiria sana sana utamuendea baby Kabaye na si yeye!......waswahili wana msemo " bahati ya mwenzio.....!!!
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.


Halafu sasa cha kushangaza, unakuta mtu siyo Mchaga lkn limejaa povu ukiikosoa chadema!
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Bashite kawavuruga clouds,kwanza nakaonaga kama kakijiwe ka story tu hawana lolote
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
acheni ujinga wakosolewe kwani wanaongoza selikari??
 
Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
Dk mihogo
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Hawa Watangazaji wa Clouds 360 kwa kweli ni wapumbavu tu, sijui hata taaluma ya Utangazaji wamesomea wapi, they are full of shite....
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Clauds wamejipambanua kuwa tawi la ccm yangu wavamiwe na bashite wameufyata, angalia habari zao ni bias mno
 
Laana ya kumtukana Dr Slaa na kumuita mr mihogo itawaandama milele Chadema.

Slaa alivunjwa mkono na mke wake kuharibikiwa mimba akiwa anaipigania chadema lakini akaishia kutukanwa matusi na bavicha!!

Laana hii haitawaacha salama chadema.
Is Dr. Slaa God?
 
acheni ujinga wakosolewe kwani wanaongoza selikari??
Hapa ndipo tunakosea. Siyo kweli kwamba nkwasababu hatujaunda serikali basi hatuwakosei wanannchi. Nitarudia siku zote, kama kweli tunataka kushika dola sharti tukubali Kuwa tuna mapungufu kiutendaji
 
Watangazaji wa kipindi cha Clouds 360 wanailalamikia tabia ya mashabiki na wanachama wa CHADEMA kwa kutopenda kukosolewa.

Wanasema wanapoikosoa CCM au CUF uwa awapati matusi ila siku wakiikosoa chadema basi wanaoga matusi mazito mitandaoni mpaka kupigiwa simu na meseji za matusi.

Wamelalamika hayo kwenye kipindi chao leo asubuhi.

Kwa hili tubadilike makamanda kama tunapenda kukosoa tuwe tayari kukosolewa.
Lipo jitu pale linaitwa Hassani Ngoma yan bado lina ujuha wa kuringia kuwa na namba za viongozi aina ya Polepole na Bashite.... kila siku eti lazima litusomee personal text messages wanazoandikiana na Polepole, yan linafikiri sisi tukijua lina mawasiliano personal na hilo lipuuzi lenzie sisi tutaliogopa eti, au tutaliona la maaaaana...shite!
 
Yani kitu njaa nikibaya sana kwenye maisha ya mwanadamu hapa duniani Clouds si MWAKA jana hapa waliingiliwa na watu wasio julikana:::wakawafunga midomo bila hata kuinuwa macho.Kweli mwenye shibe,hamjui mwenye NJAA,leo nimeamini kutoka Clouds 360!!!
 
Hapa ndipo tunakosea. Siyo kweli kwamba nkwasababu hatujaunda serikali basi hatuwakosei wanannchi. Nitarudia siku zote, kama kweli tunataka kushika dola sharti tukubali Kuwa tuna mapungufu kiutendaji
acha kujipendekeza chadema wewe, mapungufu yepi??
 
Back
Top Bottom