Bakari China
JF-Expert Member
- Jun 12, 2019
- 254
- 589
- Thread starter
- #101
Shikamoo ni kile tunachosema kwa wazee kuonyesha heshima zetu kwao, ni kweli ndugu yangu?Bwana bakari unaelewa nini maana ya shikamoo?
Shikamoo ni kile tunachosema kwa wazee kuonyesha heshima zetu kwao, ni kweli ndugu yangu?Bwana bakari unaelewa nini maana ya shikamoo?
Duh! Ndo manini haya uliyoyaandika.Nǐ hǎo péngyou, hěn gaoxing rénshì Nǐ.
Wǒ huì shuō yīdiǎn Zhōngwén,
Wǒ fēicháng ài gēn Zhōngguó rén shuōhuà.
Yes umepstia bwana bakari china.Shikamoo ni kile tunachosema kwa wazee kuonyesha heshima zetu kwao, ni kweli ndugu yangu?
ni pinyin(matamshi)ya KichinaDuh! Ndo manini haya uliyoyaandika.
shukrani ndugu yanguYes umepstia bwana bakari china.
Samahani bwana sina account ya youtube kwa sababu hatuwezi kutembelea youtube hapa China...
Mwalimu wetu Dada Upendo alichagua majina yetu ya Kiswahili.Jina la bakari umelitoa wapi?
Asante sana bwana. baada ya kuhitimu nitafanya kazi na kuishi huko TanzaniaOk sasa nimekuelewa asante hongera kwa kujua vizuri kiswahili tena kwa kuandika vizuri mno itakua imekuchukua miaka mingi pengine labda ulipata kuishi na tanzania labda kwa muda kidogo ila hongera sana
Uliwahi kutimba TZ hapo kabla..?Asante sana bwana. baada ya kuhitimu nitafanya kazi na kuishi huko Tanzania
bado, lakini mwaka kesho nitaenda UDSM as an exchange studentUliwahi kutimba TZ hapo kabla..?
Alaa..samahani bwana nimekosea na neno kutembelea...Sawa bakari.
Unajua maana ya neno kutimba..?
Bwana bakari inajisahau kama umevaa vazi la uchina matokeo yake unaelewa na kutambua kila neno lisilo rasmi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Alaa..samahani bwana nimekosea na neno kutembelea...
sijui maana yake, tafadali nieleze kidogo
Asante
so Bwana Safuher, kutimba=kutembelea lakini neno hili silo rasmi?Bwana bakari inajisahau kama umevaa vazi la uchina matokeo yake unaelewa na kutambua kila neno lisilo rasmi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwa kulitumia kwa maana ya kufika sio rasmi.so Bwana Safuher, kutimba=kutembelea lakini neno hili silo rasmi?
nimeelewa, asante sana kwa maelezo yako bwanaKwa kulitumia kwa maana ya kufika sio rasmi.
Hilo neno linatumiwa na baadhi ya lugha za mtaani likimaanisha kufika (sio kutembea)..
Mfano.. Nilitimba nyumbani saa sita usiku.
Kwa maana nilifika.
Kwa hiyo sentensi "nilitimba china mwaka fulani"
Maana yake nilifika china mwaka fulani.
nimeelewa, asante sana kwa maelezo yako bwana
Asante sana bwana. baada ya kuhitimu nitafanya kazi na kuishi huko Tanzania