Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Kwani dar ina minada ya kuchoma nyama?
Manake jamaa zake humkosi soko la nyama choma lokii,mto wa mbu na loirbosiret.
otherwise awe msemaji toka simanjiro.
kumtenga TIKITI na nyamachoma ni kutaka kumuua.
 
Nakumbuka Profesa Sospeter Muhongo alisema matokeo yake ya form six ni disaster

Sijui kama alishare-seat na kujiondolea hayo majanga ya Kitaaluma

Ni kweli hatua ambayo CCM imefikia ni lazima iwe na Msemaji asiyekuwa na upeo mpana wa kuchanganua mambo maana itabidi afanye kazi ya kutetea visivyotetewa.

Lazima itafute Mweledi wa kujitoa ufahamu bila soni.
mi naona wangempa bulembo maana ndie fyatu kabisaa
 
Anza na Ole Sendeka kwanza
Ni ujuha kufikiri kusomasoma ndo kila kitu. Nilitofautiana na watu kuhusu Balozi Sefue kutokutumia uzoefu wake kufundisha PS Udsm/ udom. Si sahihi kuona GPA za A/Lectures ni bora kuliko uzoefu wa chief Secretary.

Uzoefu wa olesendeka katika siasa unafunika matokeo yake ya elimu za sekondari.
 
Kupitia radio Uhuru FM wametangaza kuwa Bw. Kinana amemtangaza Bw. Christopher Ole Sendeka kuwa Msemaji Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi.

View attachment 331146

* Nafasi hii ni tofauti na ile ya Nape. Nape anaendelea kuwa Katibu Mwenezi wa chama

Taarifa zaidi zitatolewa baadae.
FORM FOUR ANAISEMEA CHAMA TAWALAA

HONGERAA SHEMEJI YETUUU NIWAJUZE TU HUYU WALITAJA KUMPA UWAZIRI KAMA SIO MUNGU KUMPITIA M MTUFULANI

KARIBUSHEMEJI YETU
 
Kupitia radio Uhuru FM wametangaza kuwa Bw. Kinana amemtangaza Bw. Christopher Ole Sendeka kuwa Msemaji Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi.

View attachment 331146

* Nafasi hii ni tofauti na ile ya Nape. Nape anaendelea kuwa Katibu Mwenezi wa chama

Taarifa zaidi zitatolewa baadae.


wote kutoka kasikazini.. yaani ..kinina na olesendeka
 
Mtoa habari ijakamilika hii taarifa umekurupuka tu, hiyo nafasi ya Ole sendeka miaka yote iliwepo au ndo nafasi Mpya ya kumsahisha Nape
 
Nakumbuka Profesa Sospeter Muhongo alisema matokeo yake ya form six ni disaster

Sijui kama alishare-seat na kujiondolea hayo majanga ya Kitaaluma

Ni kweli hatua ambayo CCM imefikia ni lazima iwe na Msemaji asiyekuwa na upeo mpana wa kuchanganua mambo maana itabidi afanye kazi ya kutetea visivyotetewa.

Lazima itafute Mweledi wa kujitoa ufahamu bila soni.

Umeamua kuinanga Elimu ya Freeman Mbowe kwa Mafumbo
 
Mbowe hata km alifeli mtihani wa darasani lkn kwa jinsi alivyofanikiwa kwenye biashara ni zaidi ya msomi wa vyeti. Km ingekuwa nchi za wenzetu angekuwa anakwenda chuo kikuu kuwajengea uwezo wanafunzi wa masomo ya biashara. Huwezi kumlinganisha Olesendeka na Mbowe hata kidogo..! Hata ccm wapo watu wanaofanana na mbowe. Mfano ni Jumanne Kishimba mbunge wa kahama. Huyu jamaa ni darasa la saba,lkn jamaa ni kichwa sana ktk mambo ya biashara nae km mbowe ni tajiri sana..! Ukibahatika kukaa na kishimba na ukabaki masikini basi utakuwa na kichwa nazi sana! Olesendeka tunataka ushahidi wa vyeti kwa sababu hakuna alipofanikiwa!!

Watu wakihoji Elimu ya Mbowe tunafundishwa kuwa elimu ya Darasani sio kigezo pekee cha akili na Maarifa ila wakijadiliwa wengine wenye elimu ya darasani kama ya Mbowe tunafindishwa kuwa ukiwa Matokeo yako kama ya Mbowe basi hufai kitu!
 
Mbowe hata km alifeli mtihani wa darasani lkn kwa jinsi alivyofanikiwa kwenye biashara ni zaidi ya msomi wa vyeti. Km ingekuwa nchi za wenzetu angekuwa anakwenda chuo kikuu kuwajengea uwezo wanafunzi wa masomo ya biashara. Huwezi kumlinganisha Olesendeka na Mbowe hata kidogo..! Hata ccm wapo watu wanaofanana na mbowe. Mfano ni Jumanne Kishimba mbunge wa kahama. Huyu jamaa ni darasa la saba,lkn jamaa ni kichwa sana ktk mambo ya biashara nae km mbowe ni tajiri sana..! Ukibahatika kukaa na kishimba na ukabaki masikini basi utakuwa na kichwa nazi sana! Olesendeka tunataka ushahidi wa vyeti kwa sababu hakuna alipofanikiwa!!
Nimeipenda hii
 
Elimu yake Prof.Muhongo aliwahi kuitilia shaka,sijui ccm wamemwamini vipi
 
Hivi hiki cheo CCM Qualification mhimu lazima uwe umefeli Either O - Level or A-Level?

Sendeka ana ZERO(FORM six) Nape ana Div FOUR ya 29 (Form Four)
Hata Cheo cha uenyekiti wa Chadema taifa qualification ni kupata division zero form six!
 
Kabla haujahoji matokeo ya Ole Sendeka,anza kwanza na matokeo ya Mwenyekiti wako Mbowe hapo upo?hahahahaha Nyani haoni kundule ni kama unamwambia Mbowe vile

Kabla hujauliza elimu ya Ole Sendeka au Freeman Mbowe uliza kwanza ya Zuma Raisi wa Afrika Kusini.Ukihapata jibu uliza Raisi wa kwanza wa Marekani. Hapo utajua uongozi wa kisiasa hauwaangalii sana elimu ya darasani bali namna unavyocheza karata zako kisiasa.

Ukibisha zaidi angalia Maprofesa waliopata kuwa maraisi duniani ukifuatiana na orodha ya Ma Dr.(Phd) holders. We are not looking for good cramers tunataka msemaji wa chama. Hatasema mambo ya kichwani mwaka kama wanavyofanya UKAWA, atasema mambo yalikwishajadiliwa na kutolewa maamuzi na Halmashauri ya CCM
 
Back
Top Bottom