Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Kwa ufupi ni cheo hewa!
na Sendeka na mtumishi hewa!
Na matokeo yake ya form six yanadhihirisha kuwa ni hewa!
 
Vyeo vingine vinatokana na mahitaji ya wakati. Tuliwahi kuwa na Naibu Waziri Mkuu Mrema, ambae kikatiba hatukuwa na nafasi hiyo. Kama ulimsikia Kinana akimtambulisha Sendeka alitoa Maelezo ya hitajio hilo.

Kwamba Nape amekuwa Waziri hawezi kuendelea kuwa msemaji Wa chama na nafasi yake hujazwa kwa vikao husika na muda wake bado.
 
Back
Top Bottom