Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Kwa a, mawazo yako haya nitaonea huruma watoto wako ikiwa matokeo yao ya sekondari yataenda mrama(God Forbid).
Kwani mwenyekiti wako wa chama anaelimu gani na NECTA form six alipata division ngapi? Je chama cha CHADEMA amekifikisha wapi kwa ufauru huo huo mdogo?

Ikiwa mbowe ameweza kuikuza chadema hadi hapo ilipo fika kwa elimu yake hiyo unadhan sendeka atashindwa nini? Kwan umesikia katika utawala !a kisiasa una apply log Na cos and trigonometric? Think big my bro
 
Hivi hiki cheo CCM Qualification mhimu lazima uwe umefeli Either O - Level or A-Level?

Sendeka ana ZERO(FORM six) Nape ana Div FOUR ya 29 (Form Four)
Lakini leo nape ni waziri wewe mwenye one upo wapi?
 
Mafanikio ya Darasani hayatoi twasira halisi ya mafanikio katika maisha.

Wala haisangazi kuona wengi walifanikiwa hawakuwa wazuri sana madarasani. Kufanikiwa kimasomo siyo kufanikiwa katika maisha ambapo fani na juhudi vinatakawa.
 
kamanda tuanze na sisi kabla hatujaanza kutoa boriti kwenye jicho la mwenzetu. tutajie elimu za hawa wafuatao na matokeo yao.
1)Mbowe
2) Sugu
3) Kubenea
4) Msigwa
5) Lema.
6) Mnyika
baada ya hapa ndio tuanze kuwachokonoa wengine
Umemsahau profesa Jay mkuu
 
Nakumbuka Profesa Sospeter Muhongo alisema matokeo yake ya form six ni disaster

Sijui kama alishare-seat na kujiondolea hayo majanga ya Kitaaluma

Ni kweli hatua ambayo CCM imefikia ni lazima iwe na Msemaji asiyekuwa na upeo mpana wa kuchanganua mambo maana itabidi afanye kazi ya kutetea visivyotetewa.

Lazima itafute Mweledi wa kujitoa ufahamu bila soni.
........Afu mkuu usisahau kutuletea taarifa kuhusu elimu ya Kubenea.
 
Kabla haujahoji matokeo ya Ole Sendeka,anza kwanza na matokeo ya Mwenyekiti wako Mbowe hapo upo?hahahahaha Nyani haoni kundule ni kama unamwambia Mbowe vile
Kuteuliwa kwa Ole Sendeka ni pigo kwa Muhongo...hapo sijui mtamuunga mkono yupi, kwani Muhongo alimkashifu Ole sendeka kuwa alifeli form six hivyo uelewa wake ni mdogo na Lumumba mkashangilia.

Sasa mmeachwa njia panda, je mtamuunga mkono form six failure au profesa muongo?
 
Hili suala la mwenyekiti wa chadema kuruka na sprite form six sijui wanachama nguli wanalichukuliaje..!!

Ni aibu.
 
Chadema pekee ndio imabadilika, kutokea wapiga vita ufisadi na rushwa mpaka kuwa chama cha hifadhi ya Mafisadi na viongozi wenye kununua madaraka !
great achievement ! .....damn !
Teh teh teh
 
Kuteuliwa kwa Ole Sendeka ni pigo kwa Muhongo...hapo sijui mtamuunga mkono yupi, kwani Muhongo alimkashifu Ole sendeka kuwa alifeli form six hivyo uelewa wake ni mdogo na Lumumba mkashangilia. Sasa mmeachwa njia panda, je mtamuunga mkono form six failure au profesa muongo?
hahahahaha umesahau kuwa kwa muda wa miaka minane Mbowe alikuwa anamkashifu Lowassa tena anawita mwizi fisadi ila leo wakoje?

Kabla hujajiuliza kuhusu Muhongo na Sendeka jiuliz kwanza kuhusu Chadema na Lowassa
 
aiseee bado mimi tu nasubiria nipewe kitengo nilikuwepo kwenye mstari wa mbele kabisa kumuingiza magu ikulu
 
Lakini leo nape ni waziri wewe mwenye one upo wapi?
Kwahiyo mawaziri wapo Wangapi Tz? Au uwaziri ndio kazi tu hapa Tz?

Steven Wasira hakuwa Waziri? Leo yupo wapi?
 
Huyu aliyewaachia Simanzi wanasimanjiro kupokwa aedhi yao na alibaki kuigiza kwa kubebwa juu juu leo aseme nini?

Ccm inayojinasibu kuwajali vijana ni wakati wa Uchaguzi tu?

Vijana wa kiume na wakike msipoiunga mkono Chadema ambayo vijana wengi wamepata vyeo bila kuhangaika kwa rushwa mtaishia kuimba " ..ccm ni ileile,mambo yake ni yaleyale, ccm mbele kwa mbele na nasikia mmeambiwa muache kukaa vijiweni na kwenye maskani ya ccm mkalime!


MaRc na MDc wamepewa kazi hiyo sasa Ole sendeka na vijana wa vyuo vikuu wapi na wapi?
 
Kweli ukiipenda CCm lazima ujitoe ufahamu kinachoongelewa ni kingine na mtu lakini yanaleta kingine na mtu mwingine jibuni kwanza then mlete mada ingine acheni uvivu wa kufikiria.
 
Back
Top Bottom