The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,227
- 121,869
Hapo utakuta upo kwa Bi mkubwa unasubiri apakue wali na biringanya ule ushibe ili uendelee kuwaponda walimu JF.
Atakaebisha hili hana akiliMil 2 kwa maisha ya DSM haitoshi
[emoji23][emoji23]Kwa sababu tuna kusaidia kumtunza mkeo .kenua meno tu apo
[emoji23][emoji23]tumsubiri yule wa kazi kwelikweli anakuja
Mkuu mm sio mwalimuKumbe Uwalimu unalipa hvyo munapokea had M2 na hamsemi, munalalamkia sana ili watu wasije mubaki pekeenu
Ni kipato cha chini ya milioni 6 mkuu, na sio tano.binafsi nashangaa pia mtu anaishije kwa mshahara wa chini milioni 6[emoji23][emoji23].
jenerali ulimwengu kuna clip anaongea na mwandishi kwamba,kama una kipato chini ya 5 milion kwa mwezi,gari litakutesa[emoji23],utakuwa mwizi au mzee wa magendo kazini,nilijikuta nacheka sana.
"Asipokaza atakazwa"Utajua hujui, usipokaza, kesho asubuhi uta leave group la wanaume rijali
Mbona watu wanasema wanakujua unafundisha shue ya Msingi kawe? 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂 na mshahara wako ni million 3?Mkuu mm sio mwalimu
Akili zako hazipo sawaHivi hujui kuna walimu wapo humu na wanalipwa zaidi Million 4 kwa mwezi? Utaki ushauri wao? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mfano wa hao Walimu
Mwl Jenista Muhagama
Mwl Kassim Majaliwa
Mwl Anna Kilango Malechela
Mwl Josephat Mngwajima
Mwl Antony Lusekelo
Job true true 😂tumsubiri yule wa kazi kwelikweli anakuja
Amesema mwanaume mmoja ili utulie maana unahangaika mnoMkuu nitafute nani wakutulia nae???
Ahsee hujakosea [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Chini ya mshahara wa M2 utaishia kula nyama za wachawi usiku [emoji23]