Chini ya mshahara wa millioni mbili mnaishije mbona sielewi

Chini ya mshahara wa millioni mbili mnaishije mbona sielewi

ok, ni maisha yangu na nina gari ya kutembelea pia,,,kuna washakaji nafanya nao kazi ni wa2 wa kujiachia sana,,kuna siku mwanangu akapata kipaimara,nikawaalika,,huwezi amini wengi wao walikunywa bia moja tu na kuondoka bila kuaga,,,,why? wamepanga apartment,,wake zao ni mwendo wa bata tu!! so walipokuja kwangu wakakuta nafuga kuku,mbuzi na mabata,,na pia nalima,,,,,,,,nilipokuwa nikijenga walikuwa wakinicheka\\\\\\'mshamba wewe utajengaje porini?{mvuti} wao wamepanga masaki..kwa mwezi dola 550,,,,,,,,,da!! waliona aibu sana!! juzi kati mmoja wao kafukuzwa kazi,,amekonda amekuwa kama bomba la sindano!!!!
Mimi ni muumini wa kuishi vizuri, kutojibana so mtu kupanga apartment nzuri wala sio shida ni vile tu uwe na mipango thabiti usije dhalilika mjini... hakikisha unazalisha hela
 
Duh watu mwisho wa mwezi hatubaki na kitu, kila kitu kinaondoka kutokana na bajeti
 
Mkuu
Mim nilikuwa nalipwa laki 3 hyo hyo inalipa kodi napokaa , kutunza familia yetu nyumbani (mama na wadogo zangu wawili na wanasoma ) kula, kulipa umeme na matumizi mengine

Wanasema kipato kadil kinacyongezeka na matumiz huongezeka hivyo basi jitathmin hayo matumizi yako tu mkuu

Sikuzote expenses ikizid income mamb kama hayo lazma yatokee

Mchoma mahindi road pale au mfanyakaz kiwandani anaelipwa kwa siku elfu 5 atakushangaa enewei hayo ndo maisha

Over and out .
 
Naomba tusaidiane ktk hili ili nipate ujuzi wa kubana matumizi, ivi unawezaje kuishi Kwa kipato cha million mbili Kwa mwezi ilihali mm hiyo pesa Sina mke Wala mtoto lkn inaisha kabla ya tar mosi au labda anasa ni nyingi na sehemu za starehe za gharama zinaniponza

Nahitaji huu mwaka nijibane ili niwe na nidhamu ya fedha. Asanten sana

N. B. napokea ushauri Kwa wote isipokuwa walimu kaeni mbali na mimi siwataki [emoji35]
Subiri siku kipato kikishuka hadi laki 3 _ 6 utajua tu kubajeti.

MUda huwa ni mwalimu mzuri.
 
Back
Top Bottom