Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Jaman drogba jamano dahhhhh ninaumia san nikimuoma kweny kiwango hichi
 
Chelsea team ya kawaida mno ila ina mashabiki hapa wanapiga makelele tu!
 
Nimebaki nacheka tu daaah huyu kocha van gaal ana gundu sana
 
Hauna team wewe maneno tu!Swansea alipata points 3 hapo wewe maneno tu
 
Hahahahah eti wanashangilia kutoa droo na chelsea kwel wanachekesha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…