Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

NIseme tu safari bado ni ndefu, timu zenye kuanzia point 4 hadi 5 zikishinda Chelsea itakuwa ya 13
Labda kuondoka kwa Tod Boehly kutarahisi maamuzi na ufanisi Chelsea
 
NIseme tu safari bado ni ndefu, timu zenye kuanzia point 54 zikishinda Chelsea itakuwa ya 13
Labda kuondoka kwa Tod Boehly kutarahisi maamuzi na ufanisi Chelsea
Muda utaamua kati ya sisi wapenzi wa soka tunaoona wadhamini, bodi za usajili na ufundi wa Chelsea FC ni takataka au si takataka kwenu ninyi mahaba niue wa kutetea kila kinachokosolewa hapa jukwaani.

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
 
Alonso atakula Christmas 🎄 akiwa darajani ???? Huyu jamaa amna kitu, alikuwa huko farmers league....wakamuona genius kumbe hewa
 
Bado najiuliza! Kile kibabu Henderson walikinunua cha nini, mchezaji asieweza kupga foward pass hata moja!
 
Chelsea chini ya Xabi Alonos iko kwenye pahse one rebuilding kwa usajilki uliofanyika Dirisha hili na mimi nimeona kuwa ni dirisha zuri sana.
Phase 2 rebuilding itafanyika January
Kufungwa kwa Chelsea 3-0 sababu kuu ni viungo vyetu. Kukosekana kwa Caicedo na hata Reece James japo sikutaka awepo ila ilionyesha uafadhali na sasa katoka tumefungwa kirahisi. Viungo ndio huwa wanawashield mabeki ili wasionekana wabaya.
January tutahitaji viungo bora wawili na defender angalau mmoja.
Nilishtuka sana Chelsea kuzamishwa 3-0 ila baada ya kuona title contenders wamelambwa 3-0 nikakumbuka hii ni EPL 🤣
 
Muda utaamua kati ya sisi wapenzi wa soka tunaoona wadhamini, bodi za usajili na ufundi wa Chelsea FC ni takataka au si takataka kwenu ninyi mahaba niue wa kutetea kila kinachokosolewa hapa jukwaani.

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
Mnataka kujihalalishia kuacha kuisuport timu na kuwa waasi/wasalitieh! maana ya kuwa mshabiki kwa kingereza ni supporter. sasa shabiki asiye tayari kuisuport timu inapopitia kipindi kigumu huyo sio supporter wa kweli.
Rafiki ni yule akuufaaye wakati wa dhiki. Tuachieni Chelsea na mwende kwenye zile timu zinazofanya vizuri
Arsenal
Man city
Everton
Brentford
Brighton
Changvueni sasa
 
Na Arteta je?

Arteta naona bodi inamuamini, japo muda aliokaa , pesa Alizopewa alafu ana EPL moja tu.... hili ni tatizo !!!!!! Arteta ni tapeli tu ...project uchwara, anajificha kwenye phases! Anajua kusajili mabeki tu, kule mbele hewa
 
Huu ni ukweli ambao viazi vingi vya Arsenal havitataka kuusikia, timu inarukaruka tu uwanjani lakini wenyewe wanajiona bonge la timu,hawashangai wao ni mabingwa na wanashiriki UEFA still wachezaji wanawakataa na kwenda kwnye timu zisizoshiriki UEFA.
 
Mimi nadhamini sana mabadiliko ya ownership, naamini italeta tofauti kwenye kupitisha maamuzi na utendaji
 
Mpira haupo hivyo dogo, hao Brighton waliowafunga Arsenal 3, sisi tuliwafunga 4.
Hapo umeanza kuchanganya mambo sasa. Arsenal kufungwa 3–0 na Brighton, halafu Chelsea kuwafunga Brighton 4, umeamua hiyo ndiyo formula ya kuipima City?
Sunderland leo wamepata mabao 3 dhidi City, na wameisumbua hadi mwisho, kwahiyo jamaa amepima uwezo wa Sanderland kwa City. Ndio akasema wakikutana na Chelsea sijui itakuwaje....

Ila elewa pia, Chelsea tayari ameshapigwa na Sunderland mara mbili msimu uliopita.( Home and Away)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom