Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

My tian Bado tu hujalala?

Yeah we did it again! That's true blue!

KTBFFH

Nimeshangilia mpaka usingizi umekata:thumbup::thumbup::thumbup:
 
Last edited by a moderator:

Hongera sana mkuu Ntuzu
 
Last edited by a moderator:
Special 1.....!!
Nilitarajia matokeo kama haya na kwa kuwa Mourinho anaijua sna Madrid haitakua kazi kuinyonga
 
Ntuzuuuuuuuuuuuuuuu.....hongeta zako kijana. Japo Psg game wameharibu wenyewe. Walienda kulinda goli bila akili mbadala


Asante Mkuu!

That is what they had to do! Parking a bus!

KTBFFH
 
Nimeshangilia mpaka usingizi umekata:thumbup::thumbup::thumbup:



Yani ata Mimi tian coz Nimekua nasema sn humu kila Siku lkn Watu wabishi!

Just see! We've done it without Hazard!


Teh Teh Teh Teh
 
Last edited by a moderator:
Mimba ya Madrid loh kama naona bernabue
Watakavyozaallilka
 
usifikiri madrid ndio psg....ronaldo kwa mabeki wa chelsea sijui
 
njoo hapa utoe pongezi zako..

Teh Teh Teh Teh...!

Hapo nimecheka kama Ntuzu...
Natoa pongezi za dhati kwa wafurukutwa wa uzi huu...!
Bahati ilikuwa upande wenu...heko kwa ustaadh Ba.
 
Last edited by a moderator:
Teh Teh Teh Teh...!

Hapo nimecheka kama Ntuzu...
Natoa pongezi za dhati kwa wafurukutwa wa uzi huu...!
Bahati ilikuwa upande wenu...heko kwa ustaadh Ba.


Teh Teh Teh Teh

Pongezi nyingi kwa Jose kwa sub zake za ukweli!

Khe Khe Khe Khe
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…