Saint Anne
JF-Expert Member
- Aug 19, 2018
- 78,937
- 236,611
Si tulikubaliana kuwa atajenga CV mbele kwa mbeleKwani Potter si tulimchukua akiwa kazini. Tulilipa kama mil 20 kumtoa Brighton. Issue sio kocha asiye kazini wala aliyefukuzwa. Issue ni kocha mwenye uzoefu na timu kubwa na kubeba makombe
Enrique sawa
Conte sawa
Hata Mou arudi
Julian namuona bado anahitaji kukomaa japo
Christopher Vivell anampigia chapuo kweli kweli
Tunacheza na livapuru kesho. Ila Interim coach bado ni ndugu wa Damu wa Potato.naomba kuuliza tunayecheza naye mechi inayofuata ni nani??? ajihesabiiee kuwa amekufa.
wale wakubet nenda kabsa kaweke nusu ya mali zako mpe chelsea. HATUTAKUANGUSHA.
Mavi yako [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Haka katimu kasiposhuka daraja mniite mbwa pumbavu nyie
Kosa tena?Kumfukuza Tuchel ilikuwa ni kosa kubwa sana ambalo haliwezi kusahaulika.
Sisi kama wafuasi wake kindakindaki hatutakubali[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Potter kasalitiwa
Tunamshukuru sana jamaa kwa kuwapeleka hawa kenge maporomokoni [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Good NEWS......HERE WE GOOOOView attachment 2574428
Eti eeh?naomba kuuliza tunayecheza naye mechi inayofuata ni nani??? ajihesabiiee kuwa amekufa.
wale wakubet nenda kabsa kaweke nusu ya mali zako mpe chelsea. HATUTAKUANGUSHA.
Timu yako imezabuliwa 4. Unapata wapi nguvu za kuingia humu kutupigia makelele?Eti eeh?
Subiri uone tunavyowachinjia mbali
Timu limepoteana mazima hili
Ww acha tuu ndugu yanguHii timu bhana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mnaelewa lakini hata mnakoelekea??
Umeona lakini timu limedumbukia chini ya daraja😂Timu yako imezabuliwa 4. Unapata wapi nguvu za kuingia humu kutupigia makelele?
Tatizo hii timu wengi mpira umewapitia kushotoKosa tena?
Si tulikubaliana kuwa hatufai[emoji23][emoji23][emoji23]
Ndio wamuokote Potter?Tatizo hii timu wengi mpira umewapitia kushoto
Hawajui nini wanataka hawajui timu inafalsafa ipi wanataja tu kocha yeyote ilimradi timu iwe na kocha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mmejiandaaje huko Ana fi...Hii timu bhana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mnaelewa lakini hata mnakoelekea??
Tayari wewe ni mbwa kweli kwa sababu kwa pts tulizonazo hata tukifungwa mfululizo bado tuko EPLHaka katimu kasiposhuka daraja mniite mbwa pumbavu nyie