Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mimi naona tatizo ni kocha kwani wachezaji hawa hawa si ndiyo wamechukua uefa? Na sasa hivi kaongezewa Lukaku na Saul.

Na yeye ndiye alituhakikishia hii timu itakua inaogopwa.

Mimi naona kocha hatufai.
Wanachelewa kufanya maamuzi mwishoe sosha apate team
 
Mi namaanisha huu uzi ni jumba bovu. Kumbe wewe unamaanisha timu ndiyo jumba bovu? Ila nishalikojolea, tatu. Hadi kocha akafukuzwa
Hata sisi tulishakojolea 6 jumba la arsenyeto
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…