TUJITEGEMEE
Platinum Member
- Nov 6, 2010
- 27,627
- 28,708
Jitahidi kupunguza munkari sweke 34,kesho sio suala la kutabiri ni suala la kutangaza kuwa Madrid atamutimua Bayern kwenye nusu fainali
Sawa kabisa....hata siku moja sijawahi kumuamini Salomon Kalou........Kalou anweza akabaki yeye na goli peke yake na bado akakosa......ana uzurimmoja though......ni mtibuaji na huwa ana hold mipira kiaina fulani hivi...ingawaje naye ni rahisi kunyang'anywa..........
Umeandika nini hapa? Anamiliki mpira na rahisi kunyang'anywa! I'm confused
Msamehe bure, furaha ya ushindi tu hiyo imemchanganya.
Pongezi zenu mafans wa wazee wa "daraja la kibiti", mmejitahidi kuiwakilisha vyema England. Inabidi mkomae ili mchukue ndoo ya EPL, vinginevyo champions league ya msimu ujao mtakuwa watazamaji.
Vile vile nadhani Roberto Di Matteo anastahili kukabidhiwa rasmi mikoba ya kuinoa chelsea.
...ndio maana nilisema "kiaina fulani hivi"........kwa sababu husomi na kuelewa ndio maana unachanganyikiwa.........
.....mcheza kwao hutunzwa....fainali Munich!
Bayern Munich Vs "Vizee vya darajani"...
mtake msitake siku hiyo naishabikia Bayern, jiandaeni!
Communication is an art! Writing to convey a message is a skill! No wonder you end up confusing yourself! Tuyaache hayo ! Ningefurahi zaidi kuifunga RM fainali kuliko vibonde Bayen .
Thubutu, mtacheza fainali lakini CL inaenda Real Madrid na FA inaenda Liverpool...
.....mcheza kwao hutunzwa....fainali Munich!
Bayern Munich Vs "Vizee vya darajani"...
mtake msitake siku hiyo naishabikia Bayern, jiandaeni!
Usijekimbia kwa aibu. Si unajua nini kitafuatia endapo tukichukua ndoo ya CL na Arsenal mkamaliza wa nne kwenye ligi? Hii ni sababu tosha kukufanya uwe Bayern siku hiyo....hahahhahaha!!
....ahhh, kelele zenu mkishinda ni balaa!Wewe Mbu....
Hamjaanza leo chuki zenu nyie watani khaaa!!!
...huo nd'o ukware wa kushabikia jirani yako akimshughulikia mkewe.... ukozmeni wa kipuzi sana...:A S 41: :target: :A S 41:
KAA KWAKO....ARRGGHHHHHH!!!!....:doh:
View attachment 52782
Vikosi vitakuwa hivi.
Akili ni Mali......usipozitumia....unaonekana kituko kwani......usipotumia uwezo wako wa kupembua yaliyoandikwa .........hutaelewa hata yale madogo utayo-yasoma........I'm sorry......I stand by what I wrote....kama lugha hukuielewa basi hata kwenye kuwasiliana na wenzako.....ambao pia ni wa "kumeza" tu ili mradi Masanilo kaandika........wote huishia kuwa vituko..............
Well, back to Chelsea............kama nilivyoelezea huko nyuma........Chelsea watafanya vema......iwe ingekuwa Real au Munich......
Jamani nimejikalia kimya napiga ramli ili Wacha na vijiba roho wenzao waendelee kutuletea picha nzuri nzuri! Najiandaa kwenda Munich!