Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Uwe unapotezea watu kama hao Chifu maana nao wana haki zao ilimradi wameongea hata kama ni utopolo.

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Post kama hizi will not last longer, soon zitapotea mutarudi kwenye Post zenu za Lampard bado anajenga Timu.

Hii ni kawaid kwa fans wa kil timu furahia kitu kikiwepo , mtu yoyote timue yke ikfany jmbo Zuri kawaida kusifia
 
Hamna mchezaji anaenipa dhambi kama Tammy,,,huyu mbwa nikimuona natoa maneno ambayo muumba mbingu na nchi na vitu vyote vilivyomo akinisikia napata wasiwasi..Giloud unamuweka bench kisa huyu
 
Siyo kwamba wewe ndio mwny matatizo umejificha kutokakwa ID yako ya
Siku tukishinda utaskia kocha anabebwa na wachezaji

Siki tukifungwa utaskia kocha mbov hana mbinu

Kuna mashabiki humu ni wanaishi kwa kutapatapa
Sasa hapo ndio unakuja kushangaa kama wachezaji wanambeba kocha inakuaje tunashindwa.? Hapo ndio unagundua wengi wao wanashindwa kuelewa wanahitaji nini
 
Nyie tako moja fc leo mufungwe ili EPL iende kiminyato, tumeeleeana?
 
Tammy akikosa goli unajua anatukosesha sh ngapi sisi wajasiriamali?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mauno fc mnaongoza kwa kutoa utopolo, Giroud katika umri wa Tammy alibeba golden boot na kuiwezesha klabu yake ya kubeba ubingwa wa ligi,
Usimfananishe Giroud na uchafu
 
Zlatan: Chelsea can’t sign me, I have more trophies than Chelsea. I should be the one to sign Chelsea....
 
Umesahau pia kama anataka vijana alimnunua Silva kwan ni kijana. Kama anaweza mtumia silva kwa short plan inashindikana vipi kwa Giroud.
Kwanza ni lazima ujue Silva hakununuliwa ni wakala wake alipendekeza aje darajani kwa sababu tulikua na shida kwenye defense. Pia kwny defence vijana walishapewa nafasi lakini matokeo mliyaona mfano Christensen na Tomori. Hapa point aiyo tu kuwapa nafasi vijana ila unaangalia wanatoa mchango gani kwa timu na ndio maana hata Tammy anapata nafasi.
 
Post kama hizi will not last longer, soon zitapotea mutarudi kwenye Post zenu za Lampard bado anajenga Timu.
Pointless from a pointless fan. Sijatoa hii stat kwamba itadumu, na wala hakuna anayesema Lampard hajengi timu. Kwani Klopp yeye kamaliza kujenga timu, mbona kawaingiza Jota na Thiago. Ndio maana nikasema Pointless
 
Mkuu issue siyo tu kutoa nafasi eti kisa wapo vijana ndio maana Gilmour anapata nafasi kweny games za FA na nyingine ndogondogo.

Mkuu niwie rafhi ila mnafikiria pafupi sana. Yan kusema Tammy anapata nafasi zaidi ya Oli kwa sababu ya kumu develop Tammy basi ndio apange kikosi kizima cha vijana. Billy akirudi akipewa nafasi akaonyesha uwezo anaweza naye kupata nafasi dhidi ya Kante. Kikubwa tunahitaji kuona ushindani kwa kila nafasi.

Mmeshasahau Tammy alikaa bench alipomkuta Oli na bado Lamps aliendelea kupanga Olivier.
 
AYAYA tumepigwaa
 
Comment za namna hii huwa zinamuumiza sana huyo jamaa. Yan hakuamini kabisa kama ni yeye ndio kaharisha vile. 😹😹
 
Rekodi ya Chelsea vs Newcastle pale St James Park hii hapa
Katika mechi 7, Chelsea kashinda moja tu na kutoa droo moja, zote 5 kafungwa

02 Feb 2013L3-2
02 Nov 2013L2-0
06 Dec 2014L2-1
26 Sep 2015D2-2
13 May 2018L3-0
26 Aug 2018W1-2
18 Jan 2020L1-0
 
Mkuu kwani zile 7 zilikuwa za msimu uliopita?

Liverpool 2 Vs Aston Villa 7

Arsenal 0 vs Aston Villa 3

Aston villa ni kiboko wa Liverpool na Arsenal kawatandika kule kule kwako bila huruma
Aston villa kaifunga liverpool kwake acha urongo wewe.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…