Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Hongereni watani wote nikianzia na mke wangu kwa matokeo mazuri mliyopata dhidi ya Barcelona, Soka ni mchezo wa maajabu siku zote!
 
hehehe.. toresss... ila mmejilinda sana... mnapiga kona na wachezaji watatu tu!!! hongereni bana...
 
chelsea!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Haya haya haya.. mende kuangusha kabati tena?

mkuu mende kaangusha kabati:

Aggregate:CHELSEA 3-BARCELONA 2

Chelsea are thru to the FINAL.......this year champion???.....may be they have the ability, desire, determination and the lady luck!!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…