Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mkuu naona sasa tumeacha kuongelea mpira. Naomba tumpe muda dogo ndio kwamza kacheza mechi 3 napo hamalizi dakika zote 90.

Hata Pulisic alianza hivi hivi.
Siku ya kwanza namuona Pulisic nikauliza uraia nikajibiwa mmarekani nikashangaa. Pulisic anajua hakuhitaji hizo za subiri kidogo.

Jamhuri Kihwelo alisema 'Mchezaji mzuri hata anavyopokea mpira akipigiwa pasi utamjua tu'

Game za ucl nilizocheki ambazo Kai alikuwemo nilishangaa price tag ambayo Chelsea walikua willing kuilipa.

Hope ataevolve
 
Mkuu kwa hiyo kwa kumaliza unasema Kai ni mchezaji wa kawaida kabisa kama kina Nelson na Saka au hata humo haingii?
 
Haya matakataka utayaweza mkuu ..yameamia kwenye jukwaa la wanaume
 
Suala la muda Mendy au mende mmepigwa Kama kwa Kai karavati ..na Kwapa arizibuliwaga [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sina shaka na mendy kabisa
 
Jiheshimu wewe, usifananishe Saka na takataka
Natamani kukaa kimya tatizo mnajisahaugi kama mpo jukwaa la The Pride Of London mnataka muanze kulishana ujinga hapa hapa.
Anafananisha Saka Na huyo Muhind Kai?

Kule Europa ,Saka kamkalisha Huyo kai , Kwenye tuzo ya Europa young player

Kai alivyo laini vile asubiri carabao tu
 
Wana chelsea wenzangu mambo huku yanaendeleaje?
Nilipigwa natumikia ban ya siku 7, ndo nimetoka gerezani sasa
Ninaahidi sitamtukana mtu tena ila nitakuwa nikibonyeza kitufe cha Report chenye icon ya kengele kushoto kwako chini ya post yenye matusi. Kwa kufanya hivi ninawasaidia Mods wang'amue posts zenye matusi na hivyo kuweza kuwaadhibu wanaotukana
Naombeni kwa umoja wetu tufanye hivyo hivyo, sio tu matusi hata kwa hao wanaotuma spam kwenye uzi
NAWASILISHA
 
Daah ndugu pole sana kuna watu huwa wanatia hasira sana kiasi kupelekea kufanya vitu ambavyo hata hukuwa na lengo kuvifanya.

Karibu tena darajani hawa viburushuti uendelee kuwazoea.
 
Tumekumisi Sana mzee welcome
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…