Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Yaani hii Timu siku hizi ni kama genge la wahuni na walanguzi wa mihadarati! Mpira hamjui! Timu utasema inatokea Geita vijijini! Mlishaambiwa msisajili Takataka hamkusikia
 
Yaani Liverpool msimu wa tatu huu mfululizo darajani anafanya kama kwake anazichukua point tu[emoji23][emoji23][emoji23]

Cha ajabu Klopp anamkejeri Lampard kuhusu usajiri

Lampard anashindwa kujitetea[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wasisahau pia kunawa kwa maji tiririka na sabuni na kufuata taratibu zilizotolewa na serikali
 
Unataka kusema mngetufunga jana [emoji7][emoji7][emoji28]
 
Kuhusu viungo musiwe na wasi, nitamshauri Abrahimobich awanunulie, Nyanya ndimu na pili pili.
 
Kuna mvaa blauz mmoja anajiita Papaa GX huyu swaini nimejaribu kumsachi kwenye comments zote zilizo postiwa leo sija bahatika kusoma hata comment yake moja. Inamaana yeye sio shabiki wa Chele sii ama vipi?
Au yeye ni mpaka ishinde ndio aje na blauz yake iliyo jaa maziwa makumbwa utadhani ana nyonyesha?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…