Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kuongoza siyo shida shiba ipo kwenye kumantain muongozo. Ligi kuu una miaka mingapi mpaka sasa?

Uliiongoza London miaka mingapi ukashindwa kubeba UEFA?
Ww umebeba Uefa ngapi?

Pambana Angalau uwafikie timu ya wanawake kwanza

Maana hii ya wanaume tunazid kuongeza sasa hivi ni 46[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mashabik wa chelsea na arsenal hembu tubehave kama watu wazima na watu wa Sports
Hii sio sehem ya kuleta mambo ambayo hayahusian na soka issue sijui za hovyo hembuu tuache tunazingua

Utani huwa upo ila huu umezidi sana tunaact kama watoto wadogo vile
 
Taja wote walioondoka Arsenal , unaleta story za shaffih dauda

Alexis Sanchez ameshinda nini? Kama wanaoondoka Arsenal wanaenda kushinda mataji?
[emoji99][emoji99][emoji99][emoji3090][emoji3090][emoji3090][emoji2211][emoji2211][emoji2210][emoji2175][emoji2175][emoji860]
 
Toa huu ujinga, angalia kwanza wanachoandika hao chelmatako wenzio, au nendă kule jukwaa la Gunners uone hizo takataka za chektyako zinavyoandika pumba..... Kuchambua mnachambua nini humu, labda pumba
 
Alafu ni makolo tu, hawasumbui hata kidogo... [emoji23] [emoji23] [emoji23] Nikiweka kambi hapa wote watalisusą jukwaa hili
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…