Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Naunga mkono. Kwa kukaa nje kwa muda mrefu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Tofauti ya Lampard na Mourinho, Lampard anatumia resources zilizopo vizuri japo kakutana tatizo la wachezaji wake wengi kuwa injury kwa kuwajengea strong mentality wasio na injury lakini Mourinho badala ya kuwaamini wachezaji alionao kwa kuwatengenezea mfumo utakao accommodate yeye analalamika wachezaji muhimu son na Kane kuwa injury kwanini usimfanye Delle Ali kuwa striker mbona ni mchezaji ana fit cos anajua kuliona goal.
 
Me hapo nawaona kovacic na pulisic ndio watu ambao wanastahili kuingia kwenye kikosi Cha kwanza
 
WELL DONE LAMPARD, UMEANZA KUWA NA ETHICS ZA UKOCHA, TUNATAKA HIVI HIVI TEAM ICHEZE KWA FOCUS YA KUPATA MATOKEO NA SIO ILIMRADI IMECHEZA.

KICHWA PANZI ABRAHAM ASIRUDI KIKOSINI ATUMIE MUDA HUU KUSAKA TIMU YA KUCHEZA MSIMU UJAO, GIROUD IS PERFECT MATCH KWA SASA.

PAST TWO MATCHES UMENINYAMAZISHA.

SHAROBARO ODOI ASIKANYAGE STANFORD BRIDGE ASUBIRIE MECHI ZA FA NA CARABAO CUP.

JOGINHO TAKATAKA ANATUPOTEZEA MUDA.

LONDON IS ALWAYS BLUE
 
Mbna hujamuongelea Barkley kabisa mkuu? Kwamba hujaona kazi yake?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Abraham kashaanza kujiona star baada ya kufunga goal 15 na kushinda mchezaji Bora ya kubebwa ambayo hiyo tuzo alistahili aubemeyoung.kwanini Hawa wachezaji wadogo awajifunzi msimu mmoja tu eti unataka mshahara mkubwa hiv ungekuwa una uwezo Kama Aguero ungekuaje dawa ya dogo akalishwe benchi na Lampard mpaka akome.
 
Huyu Tammy ikitokea timu inamtaka apigwe bei tu. Hakuna namna.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

MBONA MNAPOTEZA MUDA BURE KUMJADILI HUYO KICHWA PANZI. DIRISHA KUBWA TUNAMUUZA CHAMPIONSHIP.
 
Well said
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi hao waliokaa na kuamua kumlipa Odoi 180k walifikiria kitu gani. Naamini sasa hivi hata tukiwaendea Bayern Munich watupe zile mil 45 kwa Odoi hawatatoa. Odoi auzwe na Tamy asipotaka mkataba unaoendana na thamani yake naye auzwe ili kiangazi tujue tunakwendaje sokoni
 
Jemedari katika ubora wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Me nahis board ya chelsea saiv inaogopa isije ikafanya maamuzi ya kuwauza yakaja kutoke kama salah,cuadrado,kdb or lukaku

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi kwanini Chelsea haimuoni Wissam Ben Yedder? Huyu ni bonge la striker atafit sana Chelsea
 
Huyo apewe £100k alafu kwenye mkataba awekewe kipengele kwamba msimu ujao akiwa top scorer basi apewe 150-180 k

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wachawi ni hawa
Jognho
Bakley homa ya kipindi
Odoi
Tammy

Hapana

Kwa upande wangu

Kante / kovacic na girlmour inatosha
Maana watamsaidia girl kukaba si kama Jognho ana rafu kijiji na kukaba awezi na ni kupeleke mipira side
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…