Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Chelsea ina mechi ngumu hadi tar 4/4 2020
Mungu atusaidie
Mentality ya timu isipobadilika, kabla ya tar 4/4 tutakuwa tumeshasahau top 4

Timu inafanya makosa madogo madogo mengi sana. Inaweza kuanza mchezo vizuri ila mbele wanaharibu. Pia tunatakiwa tuwe tunamaliza mchezo mapema
 
Chelsea make £174m profit - the biggest of any club in the world - over the last two transfer windows... while Aston Villa run up a loss of more than £140m (second only to Spanish giants Real Madrid)
 
Chelsea make £174m profit - the biggest of any club in the world - over the last two transfer windows... while Aston Villa run up a loss of more than £140m (second only to Spanish giants Real Madrid)
Yule Mrusi akiona mambo kama haya ndo hataki nunua kabisa. Anaona bora auze tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu comb ya kova na jorgi ilikuwa ishakubali na hawa wakina mount,abraham waliperform vizur tu wakati huo
Nahisi shida ni pale wachezaj wangine walipopona kova sio mfungaji,ngolo sio mfungaji,jorgi nae vile vile sio mfungaji tulichokosea ni kuwapa hawa madogo mzigo wachezaj wetu wenyew wanashindwa kutupa matokeo but hawa wote ndio msim wao wa kwanza katika premier league

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chelsea make £174m profit - the biggest of any club in the world - over the last two transfer windows... while Aston Villa run up a loss of more than £140m (second only to Spanish giants Real Madrid)
Summer sasa tusajilj sio marina atuletee wachezaj ambao hawaeleweki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaaaaa aya bhana tuko pamoja mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tena mchezaji anaongoza kwa kubebwa ni mount huyu dogo hata acheze vibaya kiasi gani ana number ya kudumu lakini kovacic akizingua mechi moja tu benchi hapa ndo lampard anaponikasirisha.Abraham game kubwa zote kashindwa kuscore kasoro tu game moja na Arsenal lakini kila game lazima aanze hiv anashindwa vp kumuamini Giroud kwanini asiwe anampa hata game hiz kubwa.Wewe jamaa unaongea ukweli japo wanakuponda ila me na wewe tupo pamoja.
 
Tunaponda matusi sio point, Sasa kama point inasindikizwa na matusi, why?
 
Man U wanatraka kumuuza Pogba kwa Mil 30
Sisi kwa nini tusimuuze Kepa kwa Mil 20?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…