Aaron Arsenal
JF-Expert Member
- Jul 24, 2014
- 24,498
- 28,724
Pole sana tuliwaambia timu yenu bovu,mkawa mnadai tunawasingizia,sasa mnapigwa NA man u hii ,mmewapa kelele mitaaniAsiseee na wewe leo unatoka kifua mbele kushangilia chelsea kifungwa. Ila ni haki yako unapooza maumivu ya zile 4 nilizokuchakaza juzi. Siyo mbaya leo kwangu kesho kwako
Mkuu sisi tumejiandaa na matokeo yoyote tutakayopata siku hiyo kwa sababu kwa sasa huwezi kumlaumu mtu kwa kinachoendelea kutokea. Ila balaa linakuja kwa sababu kwa minimum resources na muda mfupi aliokaa na timu cheki mpira tunaocheza.
Tatizo kubwa la Chelsea hawataki kuvumilia makocha na ndicho kinacho turudisha nyuma kila msimu. Ila kama atavumiliwa Lampard balaa lake litakua siyo dogo.
Hata kwa msimu unaofata bado hapaswi kulaumiwa. Anahitaji hata misimu mitatuMkuu hali ya sasa mashabiki wanaielewa, mimi naamini mashabiki wengi watamuelewa Lampard tu labda kwa ule mwaka unaofuata
Kweli umenena vema Southern Highland. Hata Guardiola Msimu wake wa kwanza haukuwa mzuri kina Lescister walimcharaza kweli kweli adi akaona Epl chungu. Hata Klop nae alikuwa anachezea vichapo kweli kweli lakini leo yupo pouwa ametengeneza timu.
So kwangu ni jambo la Muda tu. I hope lamp will be more than others
Ni swala la muda mkuu..Jana zile dakika 25 za mwanzo zilinionesha kwamba Lampard anaweza kuwa kocha mkali sana (given time and resources).
Lakini pia Chelsea as Chelsea ni timu kubwa, hivyo inapokutana na timu kubwa inaraise game yake.
Mimi ninasubiri kuona game kama 10 hivi, hasa pale mtakapokutana na hizi timu za midtable nione je ile formation ikikutana na wakabaji inatoboa?
Sasa Arsenal wanaweza kushinda kitu gani ?nilifungwa na arsenal nikawa bingwa kinachoshindaniwa EPL ni trophie kisha nafasi NNE za uefa ,sio nani kamfunga nani,team yako haina uwezo wa kuchukua hata carabbao kwa nini nisiite kibonde
Hata kwa msimu unaofata bado hapaswi kulaumiwa. Anahitaji hata misimu mitatu
Timu inaenda Istanbul for super cup against LiverpoolView attachment 1179663View attachment 1179664View attachment 1179669
Hao akina city na liverpool walifanya investment ya pesa ndefu mpaka timu zao zikabadilika. Hakuna shortcut kwenye epl.
Lazima mu invest kusajili wachezaji ... mkiwategemea hawa mlionaosasa hamtafika mahali
Ohoo tumecheza vzr ,wakati wachezaji wenu ndio hao hao ,
Zikifika mech 10 mpo top 6 mnaenda kubeba EPL ,
Kipa kepa
CB Zuma & na nan sijui
Sub tomori
Straika sasa ,jirud ,Abraham
Yaan mnaleta kikosi cha championship EPL ?
tutaelewana vzr msimu huu
Hahahhaha itakuwa yakukodi ,maana hata uwanja ni wakukodiHivi hiyo ndege ni Mali ya klabu au ndio ya kukodi ...?
Jtano kichapo, tena kwa Liverpool ,mkuu waonee huruma[emoji23][emoji23][emoji23]
Jtano kichapo, tena kwa Liverpool ,mkuu waonee huruma[emoji23][emoji23][emoji23]
Nilishatokabado upo au ushatoka?
Mpira gani wa kueleweka mtu unapigwa nne bilaJana tumecheza mpira wa kueleweka sema tulikuwa hatuna bahati
Defenc ikikaa sawa hope kila kigu kitaenda sawa
Asee hawa jamaa wanashangaza kweli! Mtu anatutuswa nne bila alafu anasema amecheza mpira kweli. [emoji23] [emoji23]Mpira gani wa kueleweka mtu unapigwa nne bila
[emoji23]Asee hawa jamaa wanashangaza kweli! Mtu anatutuswa nne bila alafu anasema amecheza mpira kweli. [emoji23] [emoji23]